Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.840.384.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.789.545.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.840.384.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.789.545.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2006-2007.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ WATER LÊ HOÀNG
28/08/2026 11:24
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2006-2007 với 1 gói thầu.
28/08/2026 11:19
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị cho Trường THPT Chương Mỹ B năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT KHÔI NGUYÊN
26/08/2026 15:04
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị cho Trường THPT Chương Mỹ B năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:02
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt màn hình Led ngoài trời cho trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT KHÔI NGUYÊN
13/06/2026 19:02
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt màn hình Led ngoài trời cho trường THPT Chương Mỹ B năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 15:30
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh kỳ II năm học 2025-2026 của Trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ ĐẠI LÂM
06/05/2026 16:12
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh kỳ II năm học 2025-2026 của Trường THPT Chương Mỹ B với 1 gói thầu.
06/05/2026 16:04
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ ĐẠI LÂM
26/09/2025 09:59
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B với 1 gói thầu.
26/09/2025 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT KHÔI NGUYÊN
25/02/2025 11:38
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ ĐẠI LÂM
25/02/2025 11:31
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:12
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B với 1 gói thầu.
25/02/2025 11:05
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa trường THPT Chương Mỹ B. Hạng mục: Chống thấm seno mái nhà lớp học và cải tạo sân sau nhà trường với 2 gói thầu.
13/01/2025 12:24
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG XUÂN MAI
22/11/2024 08:56
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ LAM
22/11/2024 08:53
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Công trình: Xây dựng đoạn tường rào bị đổ do bão số 3 gây ra tại Trường THPT Chương Mỹ B với 2 gói thầu.
16/11/2024 09:51
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ ĐẠI LÂM
31/10/2024 20:20
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B với 1 gói thầu.
31/10/2024 20:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2006-2007.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ WATER LÊ HOÀNG
28/08/2026 11:24
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2006-2007 với 1 gói thầu.
28/08/2026 11:19
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị cho Trường THPT Chương Mỹ B năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT KHÔI NGUYÊN
26/08/2026 15:04
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị cho Trường THPT Chương Mỹ B năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:02
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt màn hình Led ngoài trời cho trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT KHÔI NGUYÊN
13/06/2026 19:02
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt màn hình Led ngoài trời cho trường THPT Chương Mỹ B năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 15:30
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh kỳ II năm học 2025-2026 của Trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ ĐẠI LÂM
06/05/2026 16:12
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh kỳ II năm học 2025-2026 của Trường THPT Chương Mỹ B với 1 gói thầu.
06/05/2026 16:04
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ ĐẠI LÂM
26/09/2025 09:59
Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh của Trường THPT Chương Mỹ B với 1 gói thầu.
26/09/2025 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Chương Mỹ B có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Phương thức tốt nhất để bảo toàn một sự vật, là chừa ra khoảng cách và chỗ trống cho nó. Chiếm hữu và kỳ vọng đều sẽ không lâu dài. "
An Ni Bảo Bối
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.