Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.518.416.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.452.915.770 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.518.416.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.452.915.770 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Đánh cây, luân chuyển cây, trồng cây tại khuân viên trường học cho trường THPT Chuyên Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH LỘC AN
19/08/2026 22:05
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ Đánh cây, luân chuyển cây, trồng cây tại khuân viên trường học cho trường THPT Chuyên Sơn La với 1 gói thầu.
19/08/2026 22:00
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển khách đưa đoàn CBGV và học sinh đi dự thi - Trại hè Hùng Vương năm 2026 (lần thứ XX) tại Tỉnh Lào Cai cho trường THPT chuyên Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH ÂN VÂN
31/07/2026 10:44
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ vận chuyển khách đưa đoàn CBGV và học sinh đi tham dự trại Hè Hùng vương tại tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:41
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (PTV): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM TOÀN CẦU
31/07/2026 10:31
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (XL): Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH LỘC
15/07/2026 15:27
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03 (XL): Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2026 22:46
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
26/06/2026 12:38
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
26/06/2026 12:35
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV): Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
26/06/2026 12:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
08/04/2026 10:23
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
08/04/2026 10:22
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
22/07/2025 14:51
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo KT-KT đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHH TÂY BẮC
10/06/2025 11:53
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất Trường THPT Chuyên Sơn La với 2 gói thầu.
10/06/2025 11:34
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG
26/05/2025 16:33
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 08:36
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 11:39
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2025 với 3 gói thầu.
18/04/2025 09:10
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo KT-KT đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHH TÂY BẮC
17/02/2025 17:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Đánh cây, luân chuyển cây, trồng cây tại khuân viên trường học cho trường THPT Chuyên Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH LỘC AN
19/08/2026 22:05
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ Đánh cây, luân chuyển cây, trồng cây tại khuân viên trường học cho trường THPT Chuyên Sơn La với 1 gói thầu.
19/08/2026 22:00
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển khách đưa đoàn CBGV và học sinh đi dự thi - Trại hè Hùng Vương năm 2026 (lần thứ XX) tại Tỉnh Lào Cai cho trường THPT chuyên Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH ÂN VÂN
31/07/2026 10:44
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ vận chuyển khách đưa đoàn CBGV và học sinh đi tham dự trại Hè Hùng vương tại tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:41
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (PTV): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM TOÀN CẦU
31/07/2026 10:31
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (XL): Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH LỘC
15/07/2026 15:27
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03 (XL): Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2026 22:46
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (TV): Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
26/06/2026 12:38
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (TV): Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
26/06/2026 12:35
Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (TV): Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
26/06/2026 12:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Chuyên Sơn La có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đừng đòi hỏi sự bảo đảm. Và đừng chờ đợi được cứu rỗi bởi bất cứ thứ gì, người nào, máy móc hay thư viện. Hãy tự cứu mình, và nếu bạn chết đuối, ít nhất bạn chết mà biết rằng mình đang tiến vào bờ. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.