Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 713.297.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 713.297.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 713.297.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 713.297.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Đồng Hới như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TIN HỌC HOÀNG LONG
07/04/2026 15:52
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học với 1 gói thầu.
06/04/2026 17:31
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học với 1 gói thầu.
24/03/2026 15:48
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt màn hình Led sân khấu ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC HTC
24/03/2026 14:43
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt màn hình Led sân khấu ngoài trời với 1 gói thầu.
11/03/2026 09:54
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT
02/10/2025 16:06
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Đồng Hới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT
15/09/2025 20:05
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mở rộng đường vào cổng trường với 1 gói thầu.
15/09/2025 20:00
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/09/2025 17:03
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp nhà lớp học 3 tầng 24 phòng, Nhà bộ môn; nhà xe học sinh, giáo viên; hàng rào của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Đồng Hới với 4 gói thầu.
05/09/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT
15/09/2025 20:05
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp nhà lớp học 3 tầng 24 phòng, Nhà bộ môn; nhà xe học sinh, giáo viên; hàng rào với 4 gói thầu.
05/09/2025 09:54
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV TIẾN DŨNG
04/08/2025 10:22
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN PHÚC GIA PHÁT
05/06/2025 15:36
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM
05/06/2025 15:33
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH MINH
05/06/2025 15:31
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp nhà lớp học 3 tầng 24 phòng, Nhà bộ môn; nhà xe học sinh, giáo viên; hàng rào với 4 gói thầu.
05/06/2025 15:25
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC VĨNH TIẾN
17/03/2025 18:25
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học với 1 gói thầu.
07/03/2025 17:54
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Xây dựng mái nhà xe Trường Trung học phổ thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT THÀNH CÔNG
11/12/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TIN HỌC HOÀNG LONG
07/04/2026 15:52
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học với 1 gói thầu.
06/04/2026 17:31
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học với 1 gói thầu.
24/03/2026 15:48
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt màn hình Led sân khấu ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC HTC
24/03/2026 14:43
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt màn hình Led sân khấu ngoài trời với 1 gói thầu.
11/03/2026 09:54
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT
02/10/2025 16:06
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Đồng Hới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT
15/09/2025 20:05
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải KHLCNT Mở rộng đường vào cổng trường với 1 gói thầu.
15/09/2025 20:00
Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/09/2025 17:03
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp nhà lớp học 3 tầng 24 phòng, Nhà bộ môn; nhà xe học sinh, giáo viên; hàng rào của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Đồng Hới với 4 gói thầu.
05/09/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Đồng Hới có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn