Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 541.311.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 540.438.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Hòa như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 541.311.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 540.438.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Hạ Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lan can nhà lớp học 3 tầng, Trường THPT Hạ Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Chiêm
09/05/2026 16:13
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa lan can nhà lớp học 3 tầng, Trường THPT Hạ Hòa với 1 gói thầu.
09/05/2026 16:07
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lát nền sân gạch giữa đầu hồi nhà lớp học 2 tầng mẫu 9A với nhà lớp học 3 tầng phía giáp tường rào; sân giữa nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A với nhà y tế + nhà kho; sửa chữa vết nứt phòng thư viện tầng 2 dãy nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A và sửa chữa, lắp đặt thiết bị vệ sinh đầu hồi nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A, Trường trung học phổ thông Hạ Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Chiêm
04/02/2026 14:37
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa lát nền sân gạch giữa đầu hồi nhà lớp học 2 tầng mẫu 9A với nhà lớp học 3 tầng phía giáp tường rào; sân giữa nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A với nhà y tế + nhà kho; sửa chữa vết nứt phòng thư viện tầng 2 dãy nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A và sửa chữa, lắp đặt thiết bị vệ sinh đầu hồi nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A, Trường trung học phổ thông Hạ Hoà với 1 gói thầu.
03/02/2026 22:18
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
22/01/2026 04:08
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, lắp đặt bổ sung hệ thống Camera.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Khuất Quang Tuấn
22/01/2026 04:05
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học với 1 gói thầu.
20/01/2026 23:08
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa, lắp đặt bổ sung hệ thống Camera, Trường trung học phổ thông Hạ Hoà với 1 gói thầu.
20/01/2026 22:23
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến eNetViet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
22/12/2025 23:00
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến eNetViet với 1 gói thầu.
22/12/2025 22:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình hiển thị (Led).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ KTV
20/06/2025 10:51
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình hiển thị (Led) với 1 gói thầu.
05/06/2025 18:03
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG GIA HÂN
23/12/2024 13:44
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 14:17
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 09:31
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa sân trường, tường rào khu vực tiếp giáp với khu dân cư và đường Chu Văn An, trường THPT Hạ Hòa với 5 gói thầu.
11/12/2024 19:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lan can nhà lớp học 3 tầng, Trường THPT Hạ Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Chiêm
09/05/2026 16:13
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa lan can nhà lớp học 3 tầng, Trường THPT Hạ Hòa với 1 gói thầu.
09/05/2026 16:07
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lát nền sân gạch giữa đầu hồi nhà lớp học 2 tầng mẫu 9A với nhà lớp học 3 tầng phía giáp tường rào; sân giữa nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A với nhà y tế + nhà kho; sửa chữa vết nứt phòng thư viện tầng 2 dãy nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A và sửa chữa, lắp đặt thiết bị vệ sinh đầu hồi nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A, Trường trung học phổ thông Hạ Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Chiêm
04/02/2026 14:37
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa lát nền sân gạch giữa đầu hồi nhà lớp học 2 tầng mẫu 9A với nhà lớp học 3 tầng phía giáp tường rào; sân giữa nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A với nhà y tế + nhà kho; sửa chữa vết nứt phòng thư viện tầng 2 dãy nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A và sửa chữa, lắp đặt thiết bị vệ sinh đầu hồi nhà lớp học 2 tầng mẫu 8A, Trường trung học phổ thông Hạ Hoà với 1 gói thầu.
03/02/2026 22:18
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
22/01/2026 04:08
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, lắp đặt bổ sung hệ thống Camera.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Khuất Quang Tuấn
22/01/2026 04:05
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học với 1 gói thầu.
20/01/2026 23:08
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa, lắp đặt bổ sung hệ thống Camera, Trường trung học phổ thông Hạ Hoà với 1 gói thầu.
20/01/2026 22:23
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến eNetViet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
22/12/2025 23:00
Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến eNetViet với 1 gói thầu.
22/12/2025 22:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Hòa đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Hòa có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Hòa có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Hạ Hòa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ghét là sự bất mãn tích cực, đố kị là sự bất mãn tiêu cực. "
Geothe (Đức)