Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.511.993.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.511.165.142 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.511.993.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.511.165.142 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
04/09/2026 16:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống bảng lớp học của trường THPT Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC TÂN TIẾN
28/08/2026 11:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống bảng lớp học của Trường THPT Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Làm vách ngăn phòng họp của Trường THPT Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến Trúc Mỹ An
24/08/2026 15:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Làm vách ngăn phòng họp của Trường THPT Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tham quan, nghỉ mát hè cho CB-GV-NV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIETRAVEL
28/05/2026 06:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tham quan, nghỉ mát hè cho CB-GV-NV năm 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 08:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Mua tập phát thưởng năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ THANH THUẬN
09/04/2026 14:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Mua tập phát thưởng năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
06/04/2026 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tham quan, nghỉ mát hè cho CB-GV-NV năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH KHANG THỊNH VIỆT
22/04/2025 16:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tham quan, nghỉ mát hè cho CB-GV-NV năm 2025 với 1 gói thầu.
14/04/2025 10:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tham quan, nghỉ mát hè cho CB-GV-NV năm 2025 với 1 gói thầu.
14/04/2025 09:58
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe viên chức – người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HÒA HẢO
10/04/2025 14:33
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe viên chức – người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
03/04/2025 16:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh phòng học của trường THPT Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH ĐÔNG SA PA
15/10/2024 09:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh phòng học của trường THPT Lê Quý Đôn với 2 nhà thầu tham gia.
25/09/2024 10:14
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy lạnh phòng học của trường THPT Lê Quý Đôn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2024 16:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu qua mạng (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA MAI NGUYỄN
12/09/2024 17:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu qua mạng (E-HSMT), đánh giá hồ sơ dự thầu qua mạng (E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
12/09/2024 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
04/09/2026 16:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống bảng lớp học của trường THPT Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC TÂN TIẾN
28/08/2026 11:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống bảng lớp học của Trường THPT Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Làm vách ngăn phòng họp của Trường THPT Lê Quý Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến Trúc Mỹ An
24/08/2026 15:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Làm vách ngăn phòng họp của Trường THPT Lê Quý Đôn với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tham quan, nghỉ mát hè cho CB-GV-NV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VIETRAVEL
28/05/2026 06:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tham quan, nghỉ mát hè cho CB-GV-NV năm 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 08:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Mua tập phát thưởng năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ THANH THUẬN
09/04/2026 14:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Mua tập phát thưởng năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
06/04/2026 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG LÊ QUÝ ĐÔN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ đức hạnh vẫn giữ vẻ uy nghi trong cái chết. "
Edward Young
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".