Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.805.554.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.657.555.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.805.554.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.657.555.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi công bố kết quả gói thầu Hạng muc "Sửa chữa nhà bảo vệ, phòng họp, phòng thư viện tầng 2, tường bao và cổng trường" Trường THPT Mạc Đĩnh Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
02/03/2026 14:31
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bảo vệ , phòng họp, phòng thư viện tầng 2, tường bao, và cổng trường Trường THPT Mạc Đĩnh Chi với 1 gói thầu.
02/03/2026 14:26
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bảo vệ , phòng họp, phòng thư viện tầng 2, tường bao, và cổng trường Trường THPT Mạc Đĩnh Chi với 1 gói thầu.
02/03/2026 14:21
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bảo vệ , phòng họp, phòng thư viện tầng 2 Trường THPT Mạc Đĩnh Chi với 1 gói thầu.
12/02/2026 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
24/01/2025 11:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/01/2025 18:45
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại trường THPT Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Nhà lớp học khu B và C; hệ thống cửa nhà lớp học, cáp điện; nhà xe học sinh, cây xanh) của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi với 5 gói thầu.
13/01/2025 10:34
Chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại trường THPT Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Nhà lớp học khu B và C; hệ thống cửa nhà lớp học, cáp điện; nhà xe học sinh, cây xanh).
13/01/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
24/08/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Sân trường bồn cây, nhà vệ sinh khu hiệu bộ, cửa và nhà vệ sinh khu nhà đa năng) với 6 gói thầu.
06/08/2024 09:55
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Sửa chữa Trường THPT Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Sân trường bồn cây; nhà vệ sinh khu hiệu bộ, cửa và nhà vệ sinh khu nhà đa năng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC CHI
04/07/2024 10:36
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Công trình: Sửa chữa Trường THPT Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Sân trường bồn cây; nhà vệ sinh khu hiệu bộ, cửa và nhà vệ sinh khu nhà đa năng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế công trình xây dựng Diệp Anh
04/07/2024 10:34
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường THPT Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Nhà để xe học sinh) với 6 gói thầu.
08/05/2024 16:05
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế công trình xây dựng Diệp Anh
23/03/2024 16:20
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế, xây dựng và thương mại Đức Chi
23/03/2024 16:16
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa TrườngTrung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Nhà để xe học sinh) với 2 gói thầu.
23/03/2024 16:10
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa TrườngTrung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Nhà để xe học sinh) với 2 gói thầu.
23/03/2024 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi công bố kết quả gói thầu Hạng muc "Sửa chữa nhà bảo vệ, phòng họp, phòng thư viện tầng 2, tường bao và cổng trường" Trường THPT Mạc Đĩnh Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
02/03/2026 14:31
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bảo vệ , phòng họp, phòng thư viện tầng 2, tường bao, và cổng trường Trường THPT Mạc Đĩnh Chi với 1 gói thầu.
02/03/2026 14:26
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bảo vệ , phòng họp, phòng thư viện tầng 2, tường bao, và cổng trường Trường THPT Mạc Đĩnh Chi với 1 gói thầu.
02/03/2026 14:21
Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bảo vệ , phòng họp, phòng thư viện tầng 2 Trường THPT Mạc Đĩnh Chi với 1 gói thầu.
12/02/2026 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
24/01/2025 11:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/01/2025 18:45
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại trường THPT Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Nhà lớp học khu B và C; hệ thống cửa nhà lớp học, cáp điện; nhà xe học sinh, cây xanh) của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi với 5 gói thầu.
13/01/2025 10:34
Chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại trường THPT Mạc Đĩnh Chi (Hạng mục: Nhà lớp học khu B và C; hệ thống cửa nhà lớp học, cáp điện; nhà xe học sinh, cây xanh).
13/01/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
24/08/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Mạc Đĩnh Chi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những người sống không hề có mục đích gì. Họ trôi nổi trên đời như cọng cỏ trên sông. Họ không đi mà bị cuốn đi. "
Lucius Annacus Seneca
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.