Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.519.732.523 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.361.712.491 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.519.732.523 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.361.712.491 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN THẮNG TÂY BẮC
22/06/2026 09:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
18/06/2026 07:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
10/06/2026 14:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
05/05/2026 16:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2026 09:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 với 1 gói thầu.
30/03/2026 11:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
12/03/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
29/10/2025 09:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Hoàng Cường
29/10/2025 09:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
29/10/2025 09:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói Thầu số 05 : Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN THÔNG
24/06/2025 09:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố KQMT gói thầu Gói Thầu số 05 : Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 10:15
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải TBMT Gói Thầu số 05 : Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2025 09:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2025 với 5 gói thầu.
03/06/2025 15:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng phổ biến phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG NỘI THẤT HOA HÙNG
28/05/2025 10:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng phổ biến phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 15:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD THẾ TOÀN
27/03/2025 18:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN THẮNG TÂY BẮC
22/06/2026 09:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
18/06/2026 07:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
10/06/2026 14:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
05/05/2026 16:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2026 09:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị phục vụ công tác chuyên môn và dạy học năm 2026 với 1 gói thầu.
30/03/2026 11:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86
12/03/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MAI SƠN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thế giới là bi kịch đối với những ai cảm nhận, nhưng là hài kịch đối với những ai suy nghĩ. "
Horace Walpole