Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 723.214.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 716.151.502 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 723.214.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 716.151.502 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
21/07/2026 13:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
21/07/2026 13:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ LỘC AN
21/07/2026 13:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa, gói thầu: Sửa chữa, bảo dưỡng tài sản của Trường THPT Nghi Lộc 3 với 3 gói thầu.
17/07/2026 15:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 818
25/03/2026 15:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KHANG PHÁT
25/03/2026 15:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC AN
25/03/2026 15:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái nhà học A1, trường THPT Nghi Lộc 3 bị hư hỏng do bão năm 2025 gây ra với 5 gói thầu.
25/03/2026 15:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt mới hệ thống máy tính, máy in phục vụ công tác dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HTG
24/03/2026 17:00
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt mới hệ thống máy tính, máy in phục vụ công tác dạy và học với 1 gói thầu.
20/03/2026 17:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANG BẢO
27/03/2024 17:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG T&C.
27/03/2024 17:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LA GIANG
27/03/2024 17:00
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp sân sau nhà học số 1 và nhà thí nghiệm Trường THPT Nghi Lộc 3 - huyện Nghi Lộc - tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
27/03/2024 16:55
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Phê duyệt BCKTKT và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 5 gói thầu.
12/09/2023 10:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XD & TM HOÀNG GIA
07/08/2023 15:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LA GIANG
07/08/2023 15:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG T&C.
07/08/2023 15:11
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp sân trước Gara xe, nền Gara xe và các hạng mục phụ trợ Trường THPT Nghi Lộc 3 với 3 gói thầu.
07/08/2023 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
21/07/2026 13:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
21/07/2026 13:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ LỘC AN
21/07/2026 13:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa, gói thầu: Sửa chữa, bảo dưỡng tài sản của Trường THPT Nghi Lộc 3 với 3 gói thầu.
17/07/2026 15:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 818
25/03/2026 15:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KHANG PHÁT
25/03/2026 15:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC AN
25/03/2026 15:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái nhà học A1, trường THPT Nghi Lộc 3 bị hư hỏng do bão năm 2025 gây ra với 5 gói thầu.
25/03/2026 15:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt mới hệ thống máy tính, máy in phục vụ công tác dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HTG
24/03/2026 17:00
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt mới hệ thống máy tính, máy in phục vụ công tác dạy và học với 1 gói thầu.
20/03/2026 17:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG NGHI LỘC 3 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thà quên đi và mỉm cười còn hơn ghi nhớ và buồn bã. "
Christina Rossetti
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.