Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.783.716.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.777.209.076 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.783.716.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.777.209.076 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2022 10:54
Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học A,B,C trường THPT Nguyễn Huệ của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ với 5 gói thầu.
15/07/2022 09:41
Chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học A,B,C trường THPT Nguyễn Huệ.
15/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/12/2021 15:49
Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ với 3 gói thầu.
23/12/2021 15:40
Chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Trung học phổ thông Nguyễn Huệ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa Nhà B lớp học 3 tầng, kè đá, hàng rào.
02/07/2020 07:00
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thong Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu trang bị hệ thống Camera an ninh phục vụ công tác quản lý của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ.
05/10/2019 09:50
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (Xây lắp + HMC) của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ.
26/08/2019 08:43
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thong Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học ứng dụng CNTT của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ.
04/07/2019 16:21
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (Xây dựng, hạng mục chung, dự phòng) của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ.
15/11/2018 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư xanh
28/07/2022 17:22
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/07/2022 09:05
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2022 10:54
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học A,B,C trường THPT Nguyễn Huệ với 5 gói thầu.
15/07/2022 09:41
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
30/12/2021 15:55
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/12/2021 15:49
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học với 3 gói thầu.
23/12/2021 15:40
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Gia Thịnh
30/06/2017 10:10
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/05/2017 10:08
Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Huệ, thị xã Quảng Trị. Hạng mục: Cải tạo, nâng cấp Nhà học lý thuyết với 6 gói thầu.
13/05/2017 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2022 10:54
Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học A,B,C trường THPT Nguyễn Huệ của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ với 5 gói thầu.
15/07/2022 09:41
Chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học A,B,C trường THPT Nguyễn Huệ.
15/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/12/2021 15:49
Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ với 3 gói thầu.
23/12/2021 15:40
Chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Trung học phổ thông Nguyễn Huệ, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa Nhà B lớp học 3 tầng, kè đá, hàng rào.
02/07/2020 07:00
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thong Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu trang bị hệ thống Camera an ninh phục vụ công tác quản lý của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ.
05/10/2019 09:50
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (Xây lắp + HMC) của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ.
26/08/2019 08:43
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thong Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học ứng dụng CNTT của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ.
04/07/2019 16:21
Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (Xây dựng, hạng mục chung, dự phòng) của chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ.
15/11/2018 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Nguyễn Huệ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nước không có hương vị kích thích, nhưng là người, vĩnh viễn sẽ không ghét nước. Cũng như vậy, tình bạn chân thành vĩnh viễn không cần biểu lộ đặc biệt. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.