Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.920.341.245 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.791.839.095 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.920.341.245 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.791.839.095 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH LỢI TRUNG
18/08/2026 17:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo, nâng cấp nhà vệ sinh học sinh của trường THPT Phan Đăng Lưu năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 21:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Tổ Chức Tham Quan Cho Cán Bộ, Giáo Viên, Nhân Viên Hè 2026 Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Du Lịch Hàm Rồng
09/07/2026 08:34
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Tổ Chức Tham Quan Cho Cán Bộ, Giáo Viên, Nhân Viên Hè 2026 Trường THPT Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
08/07/2026 10:09
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Trường học số K12Connect” năm học 2025- 2026 của Trường Trung Học Phổ Thông Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
25/11/2025 17:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm “Trường học số K12Connect” năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC GLOBAL EDUCATION
07/11/2025 20:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Trường học số K12Connect” năm học 2025- 2026 của Trường Trung Học Phổ Thông Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
07/11/2025 20:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống PCCC và báo cháy tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng Cháy Chữa Cháy Hoàng Hảo
23/10/2025 13:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng Giám thị, phòng Bảo vệ và cổng trường với 1 gói thầu.
22/10/2025 19:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Tổ Chức Tham Quan Cho Cán Bộ, Giáo Viên, Nhân Viên Hè 2025 Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Du Lịch Hàm Rồng
25/06/2025 21:24
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Tổ Chức Tham Quan Cho Cán Bộ, Giáo Viên, Nhân Viên Hè 2025 Trường THPT Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:04
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
05/09/2024 16:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm mặt ngoài khu C, hành lang nối khu B với khu C, chống thấm một phần hành lang nối khu B với khu hành chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
23/08/2024 14:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố KQMT gói thầu Bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời) với 1 nhà thầu tham gia.
23/08/2024 14:33
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải TBMT Bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 17:07
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố KQMT gói thầu Sửa chữa chống thấm mặt ngoài khu C, hành lang nối khu B với khu C, chống thấm một phần hành lang nối khu B với khu hành chính với 2 nhà thầu tham gia.
16/08/2024 16:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Mua sắm năm 2024; Hạng mục: Bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời) với 5 gói thầu.
09/08/2024 15:33
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải TBMT Sửa chữa chống thấm mặt ngoài khu C, hành lang nối khu B với khu C, chống thấm một phần hành lang nối khu B với khu hành chính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/08/2024 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH LỢI TRUNG
18/08/2026 17:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Sửa chữa cải tạo, nâng cấp nhà vệ sinh học sinh của trường THPT Phan Đăng Lưu năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 21:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Tổ Chức Tham Quan Cho Cán Bộ, Giáo Viên, Nhân Viên Hè 2026 Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Du Lịch Hàm Rồng
09/07/2026 08:34
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Tổ Chức Tham Quan Cho Cán Bộ, Giáo Viên, Nhân Viên Hè 2026 Trường THPT Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
08/07/2026 10:09
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Trường học số K12Connect” năm học 2025- 2026 của Trường Trung Học Phổ Thông Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
25/11/2025 17:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm “Trường học số K12Connect” năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC GLOBAL EDUCATION
07/11/2025 20:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Trường học số K12Connect” năm học 2025- 2026 của Trường Trung Học Phổ Thông Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
07/11/2025 20:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống PCCC và báo cháy tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng Cháy Chữa Cháy Hoàng Hảo
23/10/2025 13:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng Giám thị, phòng Bảo vệ và cổng trường với 1 gói thầu.
22/10/2025 19:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHAN ĐĂNG LƯU có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật lâu trước kia tôi đã từng có một cuộc đời, cho tới khi người ta bảo tôi hãy lập một tài khoản Facebook. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.