Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 643.460.147 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 628.705.394 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 643.460.147 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 628.705.394 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường sắt 3 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX TM TRẦN DUY
28/08/2026 15:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
27/08/2026 10:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm giường sắt 3 tầng với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải TBMT Dịch vụ thuê máy lạnh cho học sinh Trường THPT Phong Phú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 17:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:00
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
20/08/2026 16:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Dịch vụ thuê máy lạnh cho học sinh Trường THPT Phong Phú với 2 gói thầu.
20/08/2026 16:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Cung cấp xuất ăn công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Sản xuất Thương mại Dịch vụ Thực phẩm My Mom's Food
20/08/2026 11:15
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Cung cấp xuất ăn công nghiệp với 1 gói thầu.
20/08/2026 11:10
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh tầng 1, 2, 3 khu A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/08/2026 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Tham quan nghỉ dưỡng hè tuyến TP. Hồ Chí Minh – Nha Trang – TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT KẾ TẠO MẪU VẬN TẢI DU LỊCH THƯƠNG HIỆU VIỆT
12/05/2025 15:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 13:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải TBMT Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2024 09:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống dột, chống thấm nhà vệ sinh học sinh nam-nữ đầu hồi khu B giao góc khu A tại Trường THPT Phong Phú với 3 gói thầu.
11/07/2024 19:09
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thiết Kế Đầu Tư Xây Dựng Ngọc Phương Mai
09/01/2024 11:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố KQMT gói thầu Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2023 09:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải TBMT Chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2023 14:00
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống lún các dãy nhà khu A, B, C, D tại Trường THPT Phong Phú với 5 gói thầu.
10/10/2023 11:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường sắt 3 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX TM TRẦN DUY
28/08/2026 15:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
27/08/2026 10:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm giường sắt 3 tầng với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải TBMT Dịch vụ thuê máy lạnh cho học sinh Trường THPT Phong Phú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 17:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:00
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
20/08/2026 16:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Dịch vụ thuê máy lạnh cho học sinh Trường THPT Phong Phú với 2 gói thầu.
20/08/2026 16:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Cung cấp xuất ăn công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Sản xuất Thương mại Dịch vụ Thực phẩm My Mom's Food
20/08/2026 11:15
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đăng tải KHLCNT Cung cấp xuất ăn công nghiệp với 1 gói thầu.
20/08/2026 11:10
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh tầng 1, 2, 3 khu A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/08/2026 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG PHONG PHÚ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai bị người khác ngăn trở; anh ta chỉ bị chính mình ngăn trở. Không ai đau khổ bởi vì người khác; anh ta đau khổ chỉ bởi vì chính mình. "
James Allen