Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Phú Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.272.294.887 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.214.726.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Phú Bình như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.272.294.887 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.214.726.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Phú Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG
17/08/2026 15:31
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BHT THÁI NGUYÊN
17/08/2026 10:47
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Gói thầu thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG SƠN THÁI NGUYÊN
15/08/2026 09:44
Chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Phú Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Nhà lớp học 3 tầng 24 phòng; hệ thống PCCC Trường THPT Phú Bình.
13/08/2026 10:10
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QTTC
23/04/2026 15:08
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ NAM THÁI
23/04/2026 14:54
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho Trường THPT Phú Bình năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ NAM PHƯƠNG
21/04/2026 15:46
Trường Trung học phổ thông Phú Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho Trường THPT Phú Bình năm 2026 với 1 gói thầu.
20/04/2026 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ NAM THÁI
24/06/2025 22:26
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG
24/06/2025 22:24
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH
24/06/2025 22:21
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BHT THÁI NGUYÊN
24/06/2025 22:19
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo hàng rào, sân và rãnh nước sau nhà 3 tầng Trường THPT Phú Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG
19/06/2025 15:50
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 7: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo hàng rào, sân và rãnh nước sau nhà 3 tầng Trường THPT Phú Bình với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 10:40
Trường Trung học phổ thông Phú Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo hàng rào, sân và rãnh nước sau nhà 3 tầng Trường THPT Phú Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 14:57
Trường Trung học phổ thông Phú Bình đăng tải KHLCNT Cải tạo hàng rào, sân và rãnh nước sau nhà 3 tầng Trường THPT Phú Bình với 7 gói thầu.
29/05/2025 17:58
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
05/04/2025 16:13
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG THỦ ĐÔ
05/04/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG
17/08/2026 15:31
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BHT THÁI NGUYÊN
17/08/2026 10:47
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Gói thầu thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG SƠN THÁI NGUYÊN
15/08/2026 09:44
Chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Phú Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Nhà lớp học 3 tầng 24 phòng; hệ thống PCCC Trường THPT Phú Bình.
13/08/2026 10:10
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QTTC
23/04/2026 15:08
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ NAM THÁI
23/04/2026 14:54
Trường Trung học phổ thông Phú Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho Trường THPT Phú Bình năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ NAM PHƯƠNG
21/04/2026 15:46
Trường Trung học phổ thông Phú Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho Trường THPT Phú Bình năm 2026 với 1 gói thầu.
20/04/2026 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Phú Bình đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 56 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Phú Bình đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Phú Bình đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Phú Bình có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Phú Bình có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Phú Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công và thất bại dường như được phân bổ cho con người qua những vì sao chiếu mệnh. Nhưng con người giữ sức mạnh để luồn lách, để đấu tranh với những vì sao chiếu mệnh của mình, hoặc chống lại chúng, và trong cả vũ trụ này, vận động duy nhất thú vị chính là sự luồn lách ấy. "
E. M. Forester