Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.424.575.205 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.413.890.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.424.575.205 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.413.890.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh Trường Trung học phổ thông Quang Trung năm học 2026 -2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y KHOA QUỐC TẾ THIỆN PHÚC
26/08/2026 16:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh Trường Trung học phổ thông Quang Trung năm học 2026 -2027 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp dựng mái che căn tin – Đợt 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠT ĐĂNG KHOA
10/12/2024 11:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lắp dựng mái che căn tin – Đợt 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG với 1 gói thầu.
05/12/2024 14:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tủ sách thư viện cho Trường THPT Quang Trung của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT TÂN LẬP THÀNH
19/11/2024 14:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tủ sách thư viện cho Trường THPT Quang Trung của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG với 1 gói thầu.
11/11/2024 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống camera cho Trường THPT Quang Trung của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DICH VỤ VI TÍNH HOÀNG THIÊN
21/10/2024 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp dựng mái che căn tin của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PTN
16/10/2024 13:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống camera cho Trường THPT Quang Trung của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG với 1 gói thầu.
14/10/2024 17:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 3 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI TAM DƯƠNG
09/10/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Lắp dựng mái che căn tin – Đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠT ĐĂNG KHOA
10/12/2024 11:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lắp dựng mái che căn tin – Đợt 2 với 1 gói thầu.
05/12/2024 14:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp tủ sách thư viện cho Trường THPT Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT TÂN LẬP THÀNH
19/11/2024 14:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Cung cấp tủ sách thư viện cho Trường THPT Quang Trung với 1 gói thầu.
11/11/2024 09:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống camera cho Trường THPT Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DICH VỤ VI TÍNH HOÀNG THIÊN
21/10/2024 15:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Lắp dựng mái che căn tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PTN
16/10/2024 13:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống camera cho Trường THPT Quang Trung với 1 gói thầu.
14/10/2024 17:11
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 3 phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI TAM DƯƠNG
09/10/2024 14:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế phòng giáo viên cho Trường THPT Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT TÂN LẬP THÀNH
08/10/2024 15:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Lắp dựng mái che căn tin với 1 gói thầu.
08/10/2024 07:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh Trường Trung học phổ thông Quang Trung năm học 2026 -2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y KHOA QUỐC TẾ THIỆN PHÚC
26/08/2026 16:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh Trường Trung học phổ thông Quang Trung năm học 2026 -2027 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:00
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp dựng mái che căn tin – Đợt 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠT ĐĂNG KHOA
10/12/2024 11:31
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lắp dựng mái che căn tin – Đợt 2 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG với 1 gói thầu.
05/12/2024 14:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tủ sách thư viện cho Trường THPT Quang Trung của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT TÂN LẬP THÀNH
19/11/2024 14:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tủ sách thư viện cho Trường THPT Quang Trung của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG với 1 gói thầu.
11/11/2024 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống camera cho Trường THPT Quang Trung của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DICH VỤ VI TÍNH HOÀNG THIÊN
21/10/2024 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp dựng mái che căn tin của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PTN
16/10/2024 13:47
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống camera cho Trường THPT Quang Trung của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG với 1 gói thầu.
14/10/2024 17:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 3 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI TAM DƯƠNG
09/10/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG QUANG TRUNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dù số phận mang tới điều gì, đừng sợ hãi hành động. "
A. A. Milne
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.