Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Sông Công như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.996.258.598 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.915.338.853 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Sông Công như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.996.258.598 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.915.338.853 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Sông Công như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Hương Hưng
22/08/2026 09:29
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:25
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
10/08/2026 10:30
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán, thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG LINH KHÔI
10/08/2026 10:05
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn (giai đoạn chuẩn bị dự án) đầu tư xây dựng dự án: Sửa chữa sân khấu trường THPT Sông Công với 2 gói thầu.
10/08/2026 09:51
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn (giai đoạn chuẩn bị dự án) đầu tư xây dựng dự án: Sửa chữa sân khấu trường THPT Sông Công với 2 gói thầu.
06/08/2026 10:25
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho Trường THPT Sông Công năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ NAM PHƯƠNG
10/04/2026 09:08
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho Trường THPT Sông Công năm 2026 với 1 gói thầu.
08/04/2026 10:46
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình.
13/03/2026 14:38
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Dự toán, thiết kế bản vẽ thi công Công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
02/03/2026 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Mua tivi cho các phòng học, thiết bị dạy học tối thiểu GDPT năm 2018, phòng ngoại ngữ cho trường THPT Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI AN NAM
23/09/2024 14:16
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố KQMT gói thầu Mua tivi cho các phòng học, thiết bị dạy học tối thiểu GDPT năm 2018, phòng ngoại ngữ cho trường THPT Sông Công với 1 nhà thầu tham gia.
17/08/2024 09:04
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải TBMT Mua tivi cho các phòng học, thiết bị dạy học tối thiểu GDPT năm 2018, phòng ngoại ngữ cho trường THPT Sông Công theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2024 11:00
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Mua tivi cho các phòng học, thiết bị dạy học tối thiểu GDPT năm 2018, phòng ngoại ngữ cho trường THPT Sông Công với 1 gói thầu.
09/08/2024 14:21
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh năm học 2023 - 2024 - Trường THPT Sông Công với 1 gói thầu.
16/10/2023 14:35
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh năm học 2023 - 2024 - Trường THPT Sông Công với 1 gói thầu.
14/10/2023 15:33
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa đường cổng trường; lát gạch vỉa hè, bồn cây; lan can sân thể thao và bồn cây; nhà trực, bảo vệ Trường THPT Sông Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HT
12/09/2023 15:20
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa đường cổng trường; lát gạch vỉa hè, bồn cây; lan can sân thể thao và bồn cây; nhà trực, bảo vệ Trường THPT Sông Công với 1 nhà thầu tham gia.
18/08/2023 16:01
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa đường cổng trường; lát gạch vỉa hè, bồn cây; lan can sân thể thao và bồn cây; nhà trực, bảo vệ Trường THPT Sông Công theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2023 14:55
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường cổng trường; lát gạch vỉa hè, bồn cây; lan can sân thể thao và bồn cây; nhà trực, bảo vệ Trường THPT Sông Công với 6 gói thầu.
10/08/2023 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Hương Hưng
22/08/2026 09:29
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:25
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
10/08/2026 10:30
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán, thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG LINH KHÔI
10/08/2026 10:05
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn (giai đoạn chuẩn bị dự án) đầu tư xây dựng dự án: Sửa chữa sân khấu trường THPT Sông Công với 2 gói thầu.
10/08/2026 09:51
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn (giai đoạn chuẩn bị dự án) đầu tư xây dựng dự án: Sửa chữa sân khấu trường THPT Sông Công với 2 gói thầu.
06/08/2026 10:25
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho Trường THPT Sông Công năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ NAM PHƯƠNG
10/04/2026 09:08
Trường trung học phổ thông Sông Công đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho Trường THPT Sông Công năm 2026 với 1 gói thầu.
08/04/2026 10:46
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình.
13/03/2026 14:38
Trường trung học phổ thông Sông Công công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Dự toán, thiết kế bản vẽ thi công Công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
02/03/2026 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Sông Công đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Sông Công đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Sông Công đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Sông Công có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Sông Công có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Sông Công có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Số phận chẳng là gì hơn ngoài những việc được thực hiện trong một trạng thái tồn tại trước đó. "
Ralph Waldo Emerson