Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 738.014.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 666.019.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 738.014.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 666.019.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THIỆN TÂM LONG AN
27/11/2025 11:15
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Thiên Hộ Dương với 1 gói thầu.
24/11/2025 15:25
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
16/12/2024 11:38
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Ti vi của Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương với 1 gói thầu.
22/11/2024 10:03
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 09:24
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ TRUYỀN THÔNG TRẦN GIA
23/10/2024 16:03
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
14/10/2024 21:43
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 14:24
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2024 11:00
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
17/09/2024 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
16/12/2024 11:38
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương với 3 nhà thầu tham gia.
27/11/2024 10:02
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Ti vi của Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 với 1 gói thầu.
22/11/2024 10:03
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 09:24
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ TRUYỀN THÔNG TRẦN GIA
23/10/2024 16:03
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương với 3 nhà thầu tham gia.
17/10/2024 11:11
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
14/10/2024 21:43
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 14:24
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
02/10/2024 10:13
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2024 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THIỆN TÂM LONG AN
27/11/2025 11:15
Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Thiên Hộ Dương với 1 gói thầu.
24/11/2025 15:25
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Đinh Lăng
16/12/2024 11:38
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Ti vi của Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương với 1 gói thầu.
22/11/2024 10:03
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 09:24
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ TRUYỀN THÔNG TRẦN GIA
23/10/2024 16:03
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
14/10/2024 21:43
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt máy lạnh các phòng học của trường THPT Thiên Hộ Dương của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 14:24
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2024 11:00
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Thiên Hộ Dương năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
17/09/2024 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Thiên Hộ Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Phương thức tốt nhất để bảo toàn một sự vật, là chừa ra khoảng cách và chỗ trống cho nó. Chiếm hữu và kỳ vọng đều sẽ không lâu dài. "
An Ni Bảo Bối
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.