Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 805.219.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 802.646.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 805.219.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 802.646.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lán xe học sinh bị sập, tốc, hư hỏng do bão số 3- Yagi của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thành Hưng
20/03/2025 22:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lán xe học sinh bị sập, tốc, hư hỏng do bão số 3-Yagi của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ với 1 gói thầu.
18/03/2025 08:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HUY
01/03/2025 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải KHLCNT Các công trình phụ trợ Trường THPT Tứ Kỳ của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân khấu chính trước nhà C. Hạng mục: Ốp cột, thành mái. của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ VĂN CỎN
08/01/2025 15:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân khấu chính trước nhà C trường THPT Tứ Kỳ. Hạng mục: Ốp cột, thành mái. của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ với 1 gói thầu.
24/12/2024 16:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Làm thềm hai bên sân khấu nhà C, lối lên xuống cho học sinh khuyết tật, một số chỗ bong, rộp nền nhà lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thành Hưng
26/11/2024 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH VIỆT HD
23/11/2024 10:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải KHLCNT Làm thềm hai bên sân khấu nhà C, lối lên, xuống cho học sinh khuyết tật, một số chỗ bong, rộp nền nhà lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ với 1 gói thầu.
21/11/2024 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÃ HUY TRUNG
14/11/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lán xe học sinh bị sập, tốc, hư hỏng do bão số 3- Yagi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thành Hưng
20/03/2025 22:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đăng tải KHLCNT Sửa chữa lán xe học sinh bị sập, tốc, hư hỏng do bão số 3-Yagi với 1 gói thầu.
18/03/2025 08:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HUY
01/03/2025 11:11
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đăng tải KHLCNT Các công trình phụ trợ Trường THPT Tứ Kỳ với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân khấu chính trước nhà C. Hạng mục: Ốp cột, thành mái..
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ VĂN CỎN
08/01/2025 15:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân khấu chính trước nhà C trường THPT Tứ Kỳ. Hạng mục: Ốp cột, thành mái. với 1 gói thầu.
24/12/2024 16:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ công bố kết quả gói thầu Làm thềm hai bên sân khấu nhà C, lối lên xuống cho học sinh khuyết tật, một số chỗ bong, rộp nền nhà lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thành Hưng
26/11/2024 08:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đăng tải KHLCNT Làm thềm hai bên sân khấu nhà C, lối lên, xuống cho học sinh khuyết tật, một số chỗ bong, rộp nền nhà lớp học với 1 gói thầu.
21/11/2024 09:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÃ HUY TRUNG
14/11/2024 09:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa bàn, ghế học sinh năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
08/11/2024 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lán xe học sinh bị sập, tốc, hư hỏng do bão số 3- Yagi của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thành Hưng
20/03/2025 22:02
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa lán xe học sinh bị sập, tốc, hư hỏng do bão số 3-Yagi của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ với 1 gói thầu.
18/03/2025 08:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HUY
01/03/2025 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải KHLCNT Các công trình phụ trợ Trường THPT Tứ Kỳ của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân khấu chính trước nhà C. Hạng mục: Ốp cột, thành mái. của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ VĂN CỎN
08/01/2025 15:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân khấu chính trước nhà C trường THPT Tứ Kỳ. Hạng mục: Ốp cột, thành mái. của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ với 1 gói thầu.
24/12/2024 16:38
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Làm thềm hai bên sân khấu nhà C, lối lên xuống cho học sinh khuyết tật, một số chỗ bong, rộp nền nhà lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thành Hưng
26/11/2024 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH VIỆT HD
23/11/2024 10:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải KHLCNT Làm thềm hai bên sân khấu nhà C, lối lên, xuống cho học sinh khuyết tật, một số chỗ bong, rộp nền nhà lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ với 1 gói thầu.
21/11/2024 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế lớp học của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÃ HUY TRUNG
14/11/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG TỨ KỲ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mối tình đầu cũng giống như tiếng chuông vậy. Nó đã qua rồi dẫu ta vẫn nghe như những âm vang của nó còn đọng mãi. Không ai có thể tìm lại một tiếng chuông, cũng không ai nên cố tìm cách giữ lại một tiếng chuông. Hãy để những cơn gió nguyên sơ mang thanh âm ấy đi. Nếu không thể tạo nên một điều gì tốt đẹp hơn hiện tại, thì cũng đừng nên phá vỡ hiện tại. "
Đặng Nguyễn Đông Vy