Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.196.220.140 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.176.630.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.196.220.140 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.176.630.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI TÙNG LÂM
15/09/2022 23:36
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 14:42
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học B, nhà vệ sinh nhà A và tường rào Trường THPT Việt Nam - Ba Lan của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với 6 gói thầu.
12/08/2022 21:42
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Nước uống tinh khiết dành cho học sinh (dự toán trên 1 học sinh/ 1 tháng) của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan.
01/09/2021 17:38
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm, lắp đặt thiết bị âm thanh lớp học khu phòng học nhà B của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công tyTNHH Thương mại và dịch vụ kỹ thuật Thuận Thành
01/09/2021 17:36
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải KHLCNT Nước uống tinh khiết dành cho học sinh kỳ I năm 2021-2022 của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với 1 gói thầu.
23/08/2021 11:13
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
23/08/2021 09:22
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh lớp học khu phòng học nhà B của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan năm 2021 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với 1 gói thầu.
18/08/2021 17:32
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/07/2021 16:54
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/07/2021 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI TÙNG LÂM
15/09/2022 23:36
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
27/08/2022 15:22
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 14:42
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học B, nhà vệ sinh nhà A và tường rào Trường THPT Việt Nam - Ba Lan với 6 gói thầu.
12/08/2022 21:42
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan công bố kết quả gói thầu Nước uống tinh khiết dành cho học sinh (dự toán trên 1 học sinh/ 1 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất thương mại & dịch vụ Thiên Hà
01/09/2021 17:38
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan công bố kết quả gói thầu Mua săm, lắp đặt thiết bị âm thanh lớp học khu phòng học nhà B của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công tyTNHH Thương mại và dịch vụ kỹ thuật Thuận Thành
01/09/2021 17:36
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đăng tải KHLCNT Nước uống tinh khiết dành cho học sinh kỳ I năm 2021-2022 của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan với 1 gói thầu.
23/08/2021 11:13
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
23/08/2021 09:22
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh lớp học khu phòng học nhà B của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan năm 2021 với 1 gói thầu.
18/08/2021 17:32
Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị trường học với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2021 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI TÙNG LÂM
15/09/2022 23:36
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 14:42
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học B, nhà vệ sinh nhà A và tường rào Trường THPT Việt Nam - Ba Lan của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với 6 gói thầu.
12/08/2022 21:42
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Nước uống tinh khiết dành cho học sinh (dự toán trên 1 học sinh/ 1 tháng) của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan.
01/09/2021 17:38
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm, lắp đặt thiết bị âm thanh lớp học khu phòng học nhà B của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công tyTNHH Thương mại và dịch vụ kỹ thuật Thuận Thành
01/09/2021 17:36
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải KHLCNT Nước uống tinh khiết dành cho học sinh kỳ I năm 2021-2022 của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với 1 gói thầu.
23/08/2021 11:13
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
23/08/2021 09:22
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh lớp học khu phòng học nhà B của Trường THPT Việt Nam - Ba Lan năm 2021 của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với 1 gói thầu.
18/08/2021 17:32
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/07/2021 16:54
Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/07/2021 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học phổ thông Việt Nam Ba Lan có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bác sĩ tạo nên tường ngăn giữa mình và bệnh nhân; y tá phá vỡ chúng. "
Jodi Picoult
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.