Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Việt Trì như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 258.273.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 258.273.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học phổ thông Việt Trì như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 258.273.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 258.273.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học phổ thông Việt Trì như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC TRƯỜNG LÂM
07/06/2026 10:20
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG ACH
07/06/2026 10:17
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Xây mới tường rào bị đổ phía giáp trường THPT Nguyễn Tất Thành với 2 gói thầu.
07/06/2026 10:10
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Xây mới tường rào bị đổ phía giáp trường THPT Nguyễn Tất Thành với 2 gói thầu.
21/05/2026 15:02
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Giải pháp giáo dục số Onluyen.vn cho học sinh trường THPT Việt Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC EDMICRO
21/05/2026 10:49
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, thực hành trải nghiệm các kỹ năng phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ, phòng chống tai nạn thương tích an toàn cho học sinh trường THPT Việt Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC AN TOÀN VIỆT NAM
21/05/2026 10:42
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Giải pháp giáo dục số Onluyen.vn cho học sinh trường THPT Việt Trì với 1 gói thầu.
14/05/2026 11:04
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG ACH
14/04/2026 08:51
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC TRƯỜNG LÂM
14/04/2026 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Sửa chữa tường rào, Trường THPT Việt Trì với 3 gói thầu.
17/05/2025 08:05
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh Trường THPT Việt Trì với 4 gói thầu.
31/10/2024 17:36
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân vườn, rãnh thoát nước, nhà vệ sinh trường THPT Việt Trì với 1 gói thầu.
06/09/2024 16:36
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG PHÚC
23/08/2024 15:08
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Cải tạo mặt đường cổng vào, sân trường; Cắt tỉa, di chuyển, trồng cây xanh thuộc khuôn viên Trường trung học phổ thông Việt Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thủy Triều
23/08/2024 15:03
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Cải tạo mặt đường cổng vào, sân trường; Cắt tỉa, di chuyển, trồng cây xanh thuộc khuôn viên Trường trung học phổ thông Việt Trì với 1 gói thầu.
17/08/2024 15:56
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt Biển Pano cổng Trường trung học phổ thông Việt Trì với 1 gói thầu.
17/08/2024 15:46
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ HUY
01/08/2024 19:05
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng học và nhà vệ sinh nhà lớp học A5 Trường THPT Việt Trì với 4 gói thầu.
11/07/2024 15:25
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng học và nhà vệ sinh nhà lớp học A5 Trường THPT Việt Trì với 2 gói thầu.
09/07/2024 18:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC TRƯỜNG LÂM
07/06/2026 10:20
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG ACH
07/06/2026 10:17
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Xây mới tường rào bị đổ phía giáp trường THPT Nguyễn Tất Thành với 2 gói thầu.
07/06/2026 10:10
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Xây mới tường rào bị đổ phía giáp trường THPT Nguyễn Tất Thành với 2 gói thầu.
21/05/2026 15:02
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Giải pháp giáo dục số Onluyen.vn cho học sinh trường THPT Việt Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC EDMICRO
21/05/2026 10:49
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, thực hành trải nghiệm các kỹ năng phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ, phòng chống tai nạn thương tích an toàn cho học sinh trường THPT Việt Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC AN TOÀN VIỆT NAM
21/05/2026 10:42
Trường trung học phổ thông Việt Trì đăng tải KHLCNT Giải pháp giáo dục số Onluyen.vn cho học sinh trường THPT Việt Trì với 1 gói thầu.
14/05/2026 11:04
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG ACH
14/04/2026 08:51
Trường trung học phổ thông Việt Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC TRƯỜNG LÂM
14/04/2026 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Việt Trì đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Việt Trì đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Việt Trì đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Việt Trì có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học phổ thông Việt Trì có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một câu anh chờ em, không biết cần bao nhiêu dũng khí, nó cần rất nhiều dũng khí hơn hẳn so với ba chữ anh yêu em. "
Y Sắc