Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.902.227.134 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.860.283.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.902.227.134 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.860.283.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
09/06/2026 09:27
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2026 15:58
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯƠNG GIA SÔNG CẦU
20/05/2026 09:28
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Gói thầu thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ THÁI MINH
20/05/2026 09:26
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG
20/05/2026 09:23
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường THPT Yên Ninh với 2 gói thầu.
16/05/2026 09:12
Chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống đường điện khu nhà hiệu bộ, lớp học – Trường THPT Yên Ninh.
16/05/2026 09:09
Chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống đường điện khu nhà hiệu bộ, lớp học – Trường THPT Yên Ninh.
16/05/2026 09:09
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒNG TIẾN
13/02/2026 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
01/04/2025 16:51
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG THỦ ĐÔ
01/04/2025 16:39
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống PCCC, nhà xe giáo viên, tường rào trường THPT Yên Ninh với 2 gói thầu.
01/04/2025 16:12
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Sửa bể nước sinh hoạt – phòng cháy chữa cháy, nhà bơm; sửa chữa phòng học thành phòng bộ môn; sửa sân trước thành nhà đa năng Trường THPT Yên Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI HUY HOÀNG
13/08/2024 15:39
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng Sửa bể nước sinh hoạt – phòng cháy chữa cháy, nhà bơm; sửa chữa phòng học thành phòng bộ môn; sửa sân trước thành nhà đa năng Trường THPT Yên Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2024 10:50
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đăng tải TBMT Thi công xây dựng Sửa bể nước sinh hoạt – phòng cháy chữa cháy, nhà bơm; sửa chữa phòng học thành phòng bộ môn; sửa sân trước thành nhà đa năng Trường THPT Yên Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/08/2024 15:13
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt các thiết bị phục vụ hoạt động công tác giảng dạy của Trường THPT Yên Ninh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI AN NAM
29/05/2024 12:45
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt các thiết bị phục vụ hoạt động công tác giảng dạy của Trường THPT Yên Ninh năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
20/05/2024 10:30
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt các thiết bị phục vụ hoạt động công tác giảng dạy của Trường THPT Yên Ninh năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2024 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
09/06/2026 09:27
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2026 15:58
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯƠNG GIA SÔNG CẦU
20/05/2026 09:28
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Gói thầu thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ THÁI MINH
20/05/2026 09:26
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TUẤN LONG
20/05/2026 09:23
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường THPT Yên Ninh với 2 gói thầu.
16/05/2026 09:12
Chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống đường điện khu nhà hiệu bộ, lớp học – Trường THPT Yên Ninh.
16/05/2026 09:09
Chủ đầu tư Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống đường điện khu nhà hiệu bộ, lớp học – Trường THPT Yên Ninh.
16/05/2026 09:09
Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒNG TIẾN
13/02/2026 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Phổ Thông Yên Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều giàu có hay nghèo khổ phụ thuộc vào tỷ lệ giữa ước vọng và sự thỏa mãn của anh ta. "
Samuel Johnson