Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,19%, Xây lắp 52,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.988.012.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.739.215.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,19%, Xây lắp 52,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.988.012.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.739.215.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02/SCL2024/TTĐĐN: Thi công tiếp địa, kè móng của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông.
12/12/2023 13:35
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01/SCL2024/TTĐĐN: Thi công xử lý độ cao pha đất của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông.
12/12/2023 13:28
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/SCL2024/TTĐĐN: Mua sắm VTTB đường dây của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông.
07/12/2023 15:50
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/SCL2024/TTĐĐN: Thi công xử lý độ cao pha đất của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 09:53
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02/SCL2024/TTĐĐN: Thi công tiếp địa, kè móng của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2023 13:43
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03/SCL2024/TTĐĐN: Mua sắm VTTB đường dây của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2023 14:47
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Truyền tải điện Đắk Nông _ thuộc sửa chữa lớn năm 2024 _ Đợt 1 của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với 3 gói thầu.
20/09/2023 08:01
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/SCTX2023/TTĐĐN: Cung cấp vật tư và thi công sửa chữa hệ thống tiếp địa của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông.
30/08/2023 13:49
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04/SCTX2023/TTĐĐN: Cung cấp vật tư và thi công sửa chữa hệ thống tiếp địa của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
10/08/2023 08:32
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thường xuyên năm 2023 của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với 1 gói thầu.
09/08/2023 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Truyền tải điện Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01/SX2025/TTĐĐN: Phát quang hành lang tuyến đường dây 220kV Đắk N’Drung - Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG T&T ĐẮK LẮK
13/06/2025 16:09
Truyền tải điện Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01/SX2025/TTĐĐN: Phát quang hành lang tuyến đường dây 220kV Đắk N’Drung - Đắk Nông với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:29
Truyền tải điện Đắk Nông đăng tải TBMT Gói thầu 01/SX2025/TTĐĐN: Phát quang hành lang tuyến đường dây 220kV Đắk N’Drung - Đắk Nông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 11:33
Truyền tải điện Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06/SCL2025/TTĐĐN: Sửa chữa máy ép thủy lực.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ ô tô Thanh Đức Gia lai
27/05/2025 16:28
Truyền tải điện Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01/SX2025/TTĐĐN: Phát quang hành lang tuyến đường dây 220kV Đắk N’Drung - Đắk Nông với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 10:00
Truyền tải điện Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07/SCL2025/TTĐĐN: Sửa chữa phương tiện phục vụ sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
16/05/2025 16:49
Truyền tải điện Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06/SCL2025/TTĐĐN: Sửa chữa máy ép thủy lực với 2 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 10:28
Truyền tải điện Đắk Nông đăng tải TBMT Gói thầu 01/SX2025/TTĐĐN: Phát quang hành lang tuyến đường dây 220kV Đắk N’Drung - Đắk Nông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 17:11
Truyền tải điện Đắk Nông đăng tải TBMT Gói thầu 01/SX2025/TTĐĐN: Phát quang hành lang tuyến đường dây 220kV Đắk N’Drung - Đắk Nông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 16:41
Truyền tải điện Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07/SCL2025/TTĐĐN: Sửa chữa phương tiện phục vụ sản xuất với 3 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02/SCL2024/TTĐĐN: Thi công tiếp địa, kè móng của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông.
12/12/2023 13:35
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01/SCL2024/TTĐĐN: Thi công xử lý độ cao pha đất của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông.
12/12/2023 13:28
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/SCL2024/TTĐĐN: Mua sắm VTTB đường dây của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông.
07/12/2023 15:50
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01/SCL2024/TTĐĐN: Thi công xử lý độ cao pha đất của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 09:53
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02/SCL2024/TTĐĐN: Thi công tiếp địa, kè móng của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/10/2023 13:43
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03/SCL2024/TTĐĐN: Mua sắm VTTB đường dây của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2023 14:47
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Truyền tải điện Đắk Nông _ thuộc sửa chữa lớn năm 2024 _ Đợt 1 của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với 3 gói thầu.
20/09/2023 08:01
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/SCTX2023/TTĐĐN: Cung cấp vật tư và thi công sửa chữa hệ thống tiếp địa của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông.
30/08/2023 13:49
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04/SCTX2023/TTĐĐN: Cung cấp vật tư và thi công sửa chữa hệ thống tiếp địa của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
10/08/2023 08:32
Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thường xuyên năm 2023 của chủ đầu tư Truyền tải điện Đắk Nông với 1 gói thầu.
09/08/2023 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải 42 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Truyền tải điện Đắk Nông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mãn nguyện không phải là làm thỏa mãn điều bạn muốn, mà là nhận ra bạn hiện đã có nhiều như thế nào. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.