Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND huyện Tam Đảo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND huyện Tam Đảo như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 40 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 32 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/07/2021 09:39
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục xây dựng khu tái định cư tại tổ dân phố 01, thị trấn Tam Đảo phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu Chân Suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo 1 của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với 6 gói thầu.
06/07/2021 07:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2021 09:56
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải TBMT Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2021 09:47
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình trường học và di chuyển đường điện của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/06/2021 07:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Tam Đảo đăng tải KHLCNT Duy tu định kỳ và sửa chữa tuyến đường ĐH.67: QL.2B (Hợp Châu) đi Minh Quang, huyện Tam Đảo. Đoạn Km0+532,15 – Km1+044,67 với 4 gói thầu.
21/11/2017 16:25
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc UBND huyện Tam Đảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/04/2015 08:57
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc UBND huyện Tam Đảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/03/2015 08:53
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp đường từ ĐT302 xã Hồ Sơn huyện Tam Đảo đi Kim Long huyện Tam Dương - Hạng mục: Mặt đường + thoát nước (Gói thầu số 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2014 10:13
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Xây lắp: Trường tiểu học Hợp Châu II, xã Hợp Châu, huyện Tam Đảo (giai đoạn 1), hạng mục: San nền và nhà lớp học 3 tầng 15 phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2014 15:29
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Xây lắp: Khu trung tâm văn hóa Thể thao huyện Tam Đảo; Hạng mục: Sân tập thể thao ngoài trời theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/08/2013 08:24
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Xây lắp: Trường mầm non trung tâm huyện Tam Đảo (giai đoạn II); Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng, nhà điều hành, sân vườn và hệ thống điện chiếu sáng sân vườn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/05/2013 11:37
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/10/2012 18:59
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Xây lắp đường nối QL2B mới với đường Hồ Sơn - Quang Hà đi UBND xã Hợp Châu, huyện Tam Đảo (giai đoạn I) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2011 12:15
UBND huyện Tam Đảo đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/11/2011 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển đường điện phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu chân suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo I ( Đoạn từ Km19+100 đến thị trấn Tam Đảo).
17/03/2022 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/07/2021 09:39
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục xây dựng khu tái định cư tại tổ dân phố 01, thị trấn Tam Đảo phục vụ GPMB dự án Cải tạo, nâng cấp QL2B đoạn từ cầu Chân Suối (Km13) đến khu du lịch Tam Đảo 1 của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với 6 gói thầu.
06/07/2021 07:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải TBMT Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2021 09:56
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải TBMT Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2021 09:47
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tam Đảo đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình trường học và di chuyển đường điện của chủ đầu tư UBND huyện Tam Đảo với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/06/2021 07:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Tam Đảo đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Tam Đảo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời con người lúc nào cũng phải giống như dòng sông đang chảy trước mặt tôi đây. Vẫn một lòng sông ấy thôi, nhưng nước thì luôn luôn đổi mới. "
H. Thô - rô
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.