Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 31 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 270 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 161 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 156 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 70 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.027.753.054 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.526.589.945 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.027.753.054 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.526.589.945 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 31 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 95 KHLCNT trong đó có 95 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 49 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 43 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, nâng cấp tuyến đường nối từ Trung tâm xã Liên Minh đến thôn Hổ Sơn, đấu nối với tuyến đường từ đường Chợ Lời - Đại Thắng đến QL37B, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định với 6 gói thầu.
30/06/2025 15:21
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Di chuyển đền bù các tuyến đường dây 0,4kV phục vụ công tác GPMB thuộcdự án“Cải tạo,nâng cấp tuyến đường xã Vĩnh Hào đoạn từ đường huyện Chợ Lời - Đại Thắng đến cầu Xi, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:10
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
30/06/2025 14:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN UST
30/06/2025 11:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HACO
27/06/2025 09:12
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị dự án Xây dựng hạ tầng khu dân cư tập trung Liên Bảo, xã Thành Lợi, huyện Vụ Bản (thôn Đắc Lực) của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT SAO
27/06/2025 09:07
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công thảm bê tông nhựa đường trục huyện nối Quốc lộ 21 đi Quốc lộ 38B đến Tỉnh lộ 486B, mở rộng cầu Khả Chính, cầu Đồng Lạc và xử lý vuốt nối tuyến nhánh huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NASACO
25/06/2025 11:17
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/06/2025 07:55
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/06/2025 07:52
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH NAM ĐỊNH
20/06/2025 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Di chuyển đền bù các tuyến đường dây 0,4kV phục vụ công tác GPMB thuộcdự án“Cải tạo,nâng cấp tuyến đường xã Vĩnh Hào đoạn từ đường huyện Chợ Lời - Đại Thắng đến cầu Xi, huyện Vụ Bản với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:10
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Rà phá bom mìn.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
30/06/2025 14:57
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/06/2025 07:55
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/06/2025 07:52
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Cắm cọc chia lô.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Nam Định
16/06/2025 08:24
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Cắm cọc chia lô.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Nam Định
16/06/2025 08:24
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Nén tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH NAM ĐỊNH
13/06/2025 13:58
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Cắm cọc chia lô.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Nam Định
13/06/2025 10:13
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Cắm cọc chia lô.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Nam Định
13/06/2025 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, nâng cấp tuyến đường nối từ Trung tâm xã Liên Minh đến thôn Hổ Sơn, đấu nối với tuyến đường từ đường Chợ Lời - Đại Thắng đến QL37B, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định với 6 gói thầu.
30/06/2025 15:21
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Di chuyển đền bù các tuyến đường dây 0,4kV phục vụ công tác GPMB thuộcdự án“Cải tạo,nâng cấp tuyến đường xã Vĩnh Hào đoạn từ đường huyện Chợ Lời - Đại Thắng đến cầu Xi, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
30/06/2025 15:10
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
30/06/2025 14:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN UST
30/06/2025 11:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HACO
27/06/2025 09:12
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị dự án Xây dựng hạ tầng khu dân cư tập trung Liên Bảo, xã Thành Lợi, huyện Vụ Bản (thôn Đắc Lực) của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT SAO
27/06/2025 09:07
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công thảm bê tông nhựa đường trục huyện nối Quốc lộ 21 đi Quốc lộ 38B đến Tỉnh lộ 486B, mở rộng cầu Khả Chính, cầu Đồng Lạc và xử lý vuốt nối tuyến nhánh huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NASACO
25/06/2025 11:17
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/06/2025 07:55
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/06/2025 07:52
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH NAM ĐỊNH
20/06/2025 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải 96 KHLCNT, trong đó có 270 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải 161 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 161 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 156 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công đến khi cơ hội và sự chuẩn bị gặp nhau. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".