Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,51%, Xây lắp 59,65%, Tư vấn 36,84%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 728.644.949.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 724.523.843.839 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,51%, Xây lắp 59,65%, Tư vấn 36,84%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 728.644.949.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 724.523.843.839 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
10/11/2022 11:52
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình phục vụ lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
07/11/2022 20:07
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý cấp bách mái đê phía sông đoạn K7+150-:-K7+190 và đoạn K14+500-:-K16+000 đê hữu Đào; Hoàn thiện gia cố mặt đê bê tông đoạn từ K0+700-:-K4+500 tuyến đê Đồng Tâm, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
27/07/2022 14:17
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư xây dựng hệ thống trang thiết bị nội thất truyền hình trực tuyến cho phòng họp UBND huyện và phòng họp các xã, thị trấn trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
27/07/2022 10:11
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công – dự toán công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần NADECO
27/07/2022 09:14
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp kênh T5-2b và T5-2b-3 thuộc hệ thống thủy nông Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Gia Minh
31/12/2021 15:40
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp đường trục kết nối từ Quốc lộ 38B qua khu lưu niệm nhà thơ Nguyễn Bính đến đường Dộc Vậy, xã Cộng Hoà, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVI KIẾN HƯNG
08/12/2021 15:30
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa, trùng tu, tôn tạo khu lăng mộ Trạng nguyên Lương Thế Vinh, xã Liên Bảo, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH TÂN
11/11/2021 13:29
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
05/10/2021 16:15
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XUÂN HÙNG
05/10/2021 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch đô thị và nông thôn quốc gia
10/11/2022 11:52
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình phục vụ lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Nam Định
07/11/2022 20:07
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố KQMT gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình phục vụ lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định với 3 nhà thầu tham gia.
15/10/2022 11:59
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố KQMT gói thầu Lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định với 1 nhà thầu tham gia.
15/10/2022 11:51
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Nâng cao tĩnh không đường dây 220kV Ninh Bình - Nam Định tại khoảng cột 73-74 để GPMB xây dựng Tỉnh lộ 485B đoạn từ đê hữu sông Đào đến Quốc lộ 21B, trên địa bàn huyện Vụ Bản theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/10/2022 11:53
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát địa hình phục vụ lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2022 19:46
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đăng tải TBMT Lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2022 19:34
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Xử lý cấp bách mái đê phía sông đoạn K7+150-:-K7+190 và đoạn K14+500-:-K16+000 đê hữu Đào; Hoàn thiện gia cố mặt đê bê tông đoạn từ K0+700-:-K4+500 tuyến đê Đồng Tâm, huyện Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGỌC MAI
27/07/2022 14:17
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Đầu tư xây dựng hệ thống trang thiết bị nội thất truyền hình trực tuyến cho phòng họp UBND huyện và phòng họp các xã, thị trấn trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Toàn
27/07/2022 10:11
UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công – dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần NADECO
27/07/2022 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
10/11/2022 11:52
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình phục vụ lập quy hoạch phân khu VIII trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
07/11/2022 20:07
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý cấp bách mái đê phía sông đoạn K7+150-:-K7+190 và đoạn K14+500-:-K16+000 đê hữu Đào; Hoàn thiện gia cố mặt đê bê tông đoạn từ K0+700-:-K4+500 tuyến đê Đồng Tâm, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
27/07/2022 14:17
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư xây dựng hệ thống trang thiết bị nội thất truyền hình trực tuyến cho phòng họp UBND huyện và phòng họp các xã, thị trấn trên địa bàn huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
27/07/2022 10:11
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công – dự toán công trình của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần NADECO
27/07/2022 09:14
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp kênh T5-2b và T5-2b-3 thuộc hệ thống thủy nông Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Gia Minh
31/12/2021 15:40
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp đường trục kết nối từ Quốc lộ 38B qua khu lưu niệm nhà thơ Nguyễn Bính đến đường Dộc Vậy, xã Cộng Hoà, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVI KIẾN HƯNG
08/12/2021 15:30
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa, trùng tu, tôn tạo khu lăng mộ Trạng nguyên Lương Thế Vinh, xã Liên Bảo, huyện Vụ Bản của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH TÂN
11/11/2021 13:29
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
05/10/2021 16:15
Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XUÂN HÙNG
05/10/2021 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 96 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải 57 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 52 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu là của bạn thì sẽ là của bạn. Giữ càng chặt sẽ càng dễ mất đi. Chúng ta đều đã nỗ lực, đều đã trân trọng, trong lòng chẳng còn điều gì hối tiếc. Những việc khác, hãy giao phó cho sinh mệnh mà thôi. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.