Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 572.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 572.966 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 572.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 572.966 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập TKBVTC - TDT - BIM của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC LẬP PHƯƠNG
23/06/2025 17:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN đã đăng tải TBMT Tư vấn lập TKBVTC - TDT - BIM của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị trường học của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC TOÀN THẮNG
16/05/2025 13:24
Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Láng Sim, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với 4 gói thầu.
13/05/2025 15:59
Chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Láng Sim, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc.
13/05/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị trường học của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 16:29
Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Hoà Hiệp 3, xã Hoà Hiệp, huyện Xuyên Mộc của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:27
Chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Hoà Hiệp 3, xã Hoà Hiệp, huyện Xuyên Mộc.
29/04/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Dọn dẹp, vệ sinh trong các khối nhà làm việc trụ sở UBND huyện, nhà công vụ, phòng tiếp dân và bộ phận nhà một cửa UBND huyện năm 2025 của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC MINH QUÂN
10/04/2025 08:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ đã đăng tải TBMT Dọn dẹp, vệ sinh trong các khối nhà làm việc trụ sở UBND huyện, nhà công vụ, phòng tiếp dân và bộ phận nhà một cửa UBND huyện năm 2025 của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/03/2025 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Láng Sim, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc với 4 gói thầu.
13/05/2025 15:59
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Hoà Hiệp 3, xã Hoà Hiệp, huyện Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:27
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ
24/03/2025 16:39
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải KHLCNT Dọn dẹp, vệ sinh trong các khối nhà làm việc trụ sở UBND huyện, nhà công vụ, phòng tiếp dân và bộ phận nhà một cửa UBND huyện năm 2025 với 3 gói thầu.
24/03/2025 16:32
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hội trường UBND huyện Xuyên Mộc với 8 gói thầu.
10/12/2024 15:58
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải KHLCNT Xây dựng phim tài liệu minh họa báo cáo chính trị phục vụ Đại hội Đảng bộ huyện lần thứ XIII, nhiệm kỳ 2025-2030 với 3 gói thầu.
05/12/2024 16:34
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị Hội nghị truyền hình của UBND Huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2018 09:27
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải TBMT Mua sắm thay thế trang thiết bị Hội nghị truyền hình cũ của UBND huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2018 09:26
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị Hội nghị truyền hình của UBND Huyện với 1 gói thầu.
31/08/2018 09:09
UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thay thế trang thiết bị Hội nghị truyền hình cũ của UBND huyện với 1 gói thầu.
31/08/2018 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập TKBVTC - TDT - BIM của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC LẬP PHƯƠNG
23/06/2025 17:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN đã đăng tải TBMT Tư vấn lập TKBVTC - TDT - BIM của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 13:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị trường học của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC TOÀN THẮNG
16/05/2025 13:24
Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Láng Sim, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với 4 gói thầu.
13/05/2025 15:59
Chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Tiểu học Láng Sim, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc.
13/05/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị trường học của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 16:29
Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Hoà Hiệp 3, xã Hoà Hiệp, huyện Xuyên Mộc của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:27
Chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Hoà Hiệp 3, xã Hoà Hiệp, huyện Xuyên Mộc.
29/04/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Dọn dẹp, vệ sinh trong các khối nhà làm việc trụ sở UBND huyện, nhà công vụ, phòng tiếp dân và bộ phận nhà một cửa UBND huyện năm 2025 của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC MINH QUÂN
10/04/2025 08:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ đã đăng tải TBMT Dọn dẹp, vệ sinh trong các khối nhà làm việc trụ sở UBND huyện, nhà công vụ, phòng tiếp dân và bộ phận nhà một cửa UBND huyện năm 2025 của chủ đầu tư UBND HUYỆN XUYÊN MỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/03/2025 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND HUYỆN XUYÊN MỘC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có lẽ định mệnh là thứ để đối đầu, không phải để trốn chạy. "
Nguyễn Nhật Lâm