Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường An Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 35,29%, Tư vấn 58,82%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.057.176.327 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.982.727.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường An Hải như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 35,29%, Tư vấn 58,82%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.057.176.327 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.982.727.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường An Hải như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HẢI PHÒNG
28/06/2025 10:46
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
28/06/2025 09:36
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP
28/06/2025 09:30
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa đường thôn Dân Hạnh vào đình Đồng Dụ, phường An Hải, quận An Dương của chủ đầu tư UBND phường An Hải với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:19
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa đường thôn Dân Hạnh vào đình Đồng Dụ, phường An Hải, quận An Dương của chủ đầu tư UBND phường An Hải với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:16
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH
28/06/2025 08:18
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ DPMC
28/06/2025 08:12
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG HẢI PHÒNG
27/06/2025 16:49
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VƯỢNG THỊNH
26/06/2025 14:23
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nam kinh
17/06/2025 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường An Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HẢI PHÒNG
28/06/2025 10:46
UBND phường An Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
28/06/2025 09:36
UBND phường An Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP
28/06/2025 09:30
UBND phường An Hải đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa đường thôn Dân Hạnh vào đình Đồng Dụ, phường An Hải, quận An Dương với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:19
UBND phường An Hải đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa đường thôn Dân Hạnh vào đình Đồng Dụ, phường An Hải, quận An Dương với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:16
UBND phường An Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH
28/06/2025 08:18
UBND phường An Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ DPMC
28/06/2025 08:12
UBND phường An Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG HẢI PHÒNG
27/06/2025 16:49
UBND phường An Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VƯỢNG THỊNH
26/06/2025 14:23
UBND phường An Hải công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HẢI PHÒNG
28/06/2025 10:46
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
28/06/2025 09:36
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP
28/06/2025 09:30
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa đường thôn Dân Hạnh vào đình Đồng Dụ, phường An Hải, quận An Dương của chủ đầu tư UBND phường An Hải với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:19
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa đường thôn Dân Hạnh vào đình Đồng Dụ, phường An Hải, quận An Dương của chủ đầu tư UBND phường An Hải với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:16
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH
28/06/2025 08:18
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ DPMC
28/06/2025 08:12
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG HẢI PHÒNG
27/06/2025 16:49
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VƯỢNG THỊNH
26/06/2025 14:23
Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường An Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần nam kinh
17/06/2025 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 73 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường An Hải đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường An Hải có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường An Hải có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường An Hải có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vẻ ngoài hạnh phúc là để cho người khác thấy, nhưng thống khổ trong lòng lại chỉ có thể tự mình mà chịu đựng. "
Nhung Vũ Nhi Q