Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Nghi Hương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.814.498.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.807.368.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Nghi Hương như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.814.498.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.807.368.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG TOÀN TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN, ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH
17/02/2023 08:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG TOÀN TÂM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2023 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 818 đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2022 18:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 818 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước khối Trần Phú, Hồng Phong và Điện Biên phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với 4 gói thầu.
22/06/2022 17:06
Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước khối Trần Phú, Hồng Phong và Điện Biên phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò.
22/06/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KHANG PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2021 21:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KHANG PHÁT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước tại các khối Vĩnh Tân, Điện Biên, Trần Phú phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với 4 gói thầu.
03/12/2021 21:11
Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước tại các khối Vĩnh Tân, Điện Biên, Trần Phú phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò.
03/12/2021 07:00
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Hồng Dũng
27/08/2021 15:36
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí thiết bị và xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THT
02/08/2021 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Nghi Hương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Hồng Dũng
27/08/2021 15:36
UBND phường Nghi Hương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
06/08/2021 16:05
UBND phường Nghi Hương công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí thiết bị và xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THT
02/08/2021 15:25
UBND phường Nghi Hương đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2021 15:45
UBND phường Nghi Hương đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống loa truyền thanh các khối và hệ thống máy chiếu hội trường phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò với 3 gói thầu.
26/07/2021 10:40
UBND phường Nghi Hương đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Mương và vỉa hè đường giao thông đi Nghi Thu thuộc khối 12 phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò với 4 gói thầu.
02/07/2021 16:55
UBND phường Nghi Hương đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/12/2020 15:57
UBND phường Nghi Hương đăng tải TBMT Giá trị xây lắp + chi phí hạng mục chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/05/2019 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG TOÀN TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN, ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH
17/02/2023 08:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG TOÀN TÂM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/01/2023 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 818 đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2022 18:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 818 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước khối Trần Phú, Hồng Phong và Điện Biên phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với 4 gói thầu.
22/06/2022 17:06
Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước khối Trần Phú, Hồng Phong và Điện Biên phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò.
22/06/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KHANG PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/12/2021 21:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KHANG PHÁT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước tại các khối Vĩnh Tân, Điện Biên, Trần Phú phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương với 4 gói thầu.
03/12/2021 21:11
Chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, nâng cấp đường và mương thoát nước tại các khối Vĩnh Tân, Điện Biên, Trần Phú phường Nghi Hương, thị xã Cửa Lò.
03/12/2021 07:00
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Hồng Dũng
27/08/2021 15:36
Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí thiết bị và xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND phường Nghi Hương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THT
02/08/2021 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Nghi Hương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ẩn sâu bên trong mỗi con người là nỗi lo lắng trước khả năng có thể sẽ phải cô độc trên thế gian, bị Chúa trời lãng quên, bị bỏ qua giữa hàng triệu hàng triệu thành viên của gia đình khổng lồ này. Người ta xua đi nỗi lo lắng này bằng cách nhìn vào người thân và bè bạn, nhưng nỗi lo lắng này vẫn ở đó, và chẳng ai dám nghĩ mình sẽ thế nào nếu tất cả những mối liên hệ ấy bị lấy đi khỏi mình. "
Soren Kierkegaard