Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Ngũ Hành Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 40 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.676.961.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.596.357.669 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Ngũ Hành Sơn như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.676.961.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.596.357.669 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 40 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 43 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Nhà sinh hoạt cộng đồng tổ dân phố 59 phường Hòa Hải với 5 gói thầu.
28/03/2026 12:15
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà sinh hoạt cộng đồng tổ dân phố 59 phường Hòa Hải.
28/03/2026 11:11
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo hệ thống thoát nước thải riêng tại 03 trường: THCS Lê Lợi, TH Lê Lai và Mầm non Bạch Dương với 2 gói thầu.
23/03/2026 15:41
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo hệ thống thoát nước thải riêng tại 03 trường: THCS Lê Lợi, TH Lê Lai và Mầm non Bạch Dương.
23/03/2026 15:15
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bàn ghế cho học sinh cấp tiểu học, THCS trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn với 3 gói thầu.
23/03/2026 11:29
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Đình làng Khuê Bắc.
23/03/2026 11:11
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt điện chiếu sáng tại các kiệt hẻm trên địa bàn phường Hòa Quý (Giai đoạn 2).
23/03/2026 11:11
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bổ sung bàn ghế cho học sinh cấp tiểu học, THCS trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn.
23/03/2026 11:11
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Vịnh dừng xe trước trường học trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn với 3 gói thầu.
23/03/2026 10:45
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Vịnh dừng xe trước trường học trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn.
23/03/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ KD TỔNG HỢP THUẬN PHÁT
11/06/2025 09:51
UBND phường Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LẠC THIÊN
10/06/2025 07:34
UBND phường Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ KD TỔNG HỢP THUẬN PHÁT
05/06/2025 15:06
UBND phường Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ KD TỔNG HỢP THUẬN PHÁT
05/06/2025 15:02
UBND phường Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN THIÊN PHÁT
05/06/2025 14:55
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp cảnh quan sân vườn dạo hòn Thuỷ Sơn với 2 gói thầu.
03/06/2025 10:06
UBND phường Ngũ Hành Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ KD TỔNG HỢP THUẬN PHÁT
02/06/2025 16:46
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa các trường THCS trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn năm 2025 với 2 gói thầu.
30/05/2025 14:56
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo mặt bằng để trồng hoa khu vực công viên Bắc ngọn Thủy Sơn, phường Hòa Hải (từ công viên vườn hoa đến bãi giữ xe) với 2 gói thầu.
30/05/2025 14:39
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước thải tại lô đất có ký hiệu SX8 thuộc khu Làng nghề đá mỹ nghệ Non Nước với 2 gói thầu.
30/05/2025 14:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Nhà sinh hoạt cộng đồng tổ dân phố 59 phường Hòa Hải với 5 gói thầu.
28/03/2026 12:15
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà sinh hoạt cộng đồng tổ dân phố 59 phường Hòa Hải.
28/03/2026 11:11
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo hệ thống thoát nước thải riêng tại 03 trường: THCS Lê Lợi, TH Lê Lai và Mầm non Bạch Dương với 2 gói thầu.
23/03/2026 15:41
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo hệ thống thoát nước thải riêng tại 03 trường: THCS Lê Lợi, TH Lê Lai và Mầm non Bạch Dương.
23/03/2026 15:15
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bàn ghế cho học sinh cấp tiểu học, THCS trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn với 3 gói thầu.
23/03/2026 11:29
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Đình làng Khuê Bắc.
23/03/2026 11:11
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt điện chiếu sáng tại các kiệt hẻm trên địa bàn phường Hòa Quý (Giai đoạn 2).
23/03/2026 11:11
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm bổ sung bàn ghế cho học sinh cấp tiểu học, THCS trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn.
23/03/2026 11:11
UBND phường Ngũ Hành Sơn đăng tải KHLCNT Vịnh dừng xe trước trường học trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn với 3 gói thầu.
23/03/2026 10:45
Chủ đầu tư UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Vịnh dừng xe trước trường học trên địa bàn quận Ngũ Hành Sơn.
23/03/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Ngũ Hành Sơn đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Ngũ Hành Sơn có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Ngũ Hành Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là hành vi cao cả nhất của tâm hồn và là kiệt tác của con người. "
M. Garcon