Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Quảng Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.098.719.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.710.184.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Quảng Phú như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.098.719.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.710.184.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BKSC
11/12/2024 10:54
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI HƯNG AN
06/12/2024 17:26
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 20:23
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc UBND phường (Hạng mục: Sửa chữa, xử lý chống thấm, lăn sơn sảnh đón, mặt tiền và lắp dựng mái che khối nhà làm việc UBND; xử lý chống thấm mái, lăn sơn khối nhà Đảng ủy) của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với 1 gói thầu.
30/09/2024 17:40
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2024 17:38
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công tác Đo đạc, cắm mốc và chỉnh lý bản đồ địa chính đối với diện tích đất do nhà nước quản lý sau khi thực hiện xong công trình Kênh Tiêu, thoát nước Từ Ty (đoạn qua phường Quảng Phú) của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với 1 gói thầu.
30/08/2024 00:56
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ÁNH LONG
09/07/2024 17:38
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2024 18:22
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
24/05/2024 18:46
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và Đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG SỐ 5
24/05/2024 18:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Quảng Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BKSC
11/12/2024 10:54
UBND phường Quảng Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI HƯNG AN
06/12/2024 17:26
UBND phường Quảng Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2024 07:27
UBND phường Quảng Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 20:23
UBND phường Quảng Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 2 nhà thầu tham gia.
17/09/2024 07:56
UBND phường Quảng Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2024 17:38
UBND phường Quảng Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ÁNH LONG
09/07/2024 17:38
UBND phường Quảng Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình với 4 nhà thầu tham gia.
02/06/2024 07:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BKSC
11/12/2024 10:54
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI HƯNG AN
06/12/2024 17:26
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 20:23
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc UBND phường (Hạng mục: Sửa chữa, xử lý chống thấm, lăn sơn sảnh đón, mặt tiền và lắp dựng mái che khối nhà làm việc UBND; xử lý chống thấm mái, lăn sơn khối nhà Đảng ủy) của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với 1 gói thầu.
30/09/2024 17:40
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/08/2024 17:38
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công tác Đo đạc, cắm mốc và chỉnh lý bản đồ địa chính đối với diện tích đất do nhà nước quản lý sau khi thực hiện xong công trình Kênh Tiêu, thoát nước Từ Ty (đoạn qua phường Quảng Phú) của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với 1 gói thầu.
30/08/2024 00:56
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ÁNH LONG
09/07/2024 17:38
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2024 18:22
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
24/05/2024 18:46
Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và Đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND phường Quảng Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG SỐ 5
24/05/2024 18:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải 6 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Quảng Phú có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Em hãy đặt tay trái em lên vai phải em, và đặt tay phải lên vai trái. Bây giờ thì siết thật chặt, em nhé! Em thấy không, anh đang ôm em đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.