Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 16,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.893.385.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.795.887.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 16,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.893.385.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.795.887.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PCCC THIÊN AN
05/07/2022 09:21
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/05/2022 11:11
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thiết kế và xây lắp (EC) của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
09/05/2022 17:59
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan.
07/04/2022 11:08
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thiết kế và xây lắp (EC) của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/03/2022 08:30
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trung tâm hành chính thị trấn Nho Quan của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với 8 gói thầu.
19/03/2022 10:11
Chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trung tâm hành chính thị trấn Nho Quan.
19/03/2022 07:00
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan.
10/03/2022 14:59
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/03/2022 15:52
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Sân vận động và Trạm y tế thị trấn Nho Quan của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với 3 gói thầu.
05/03/2022 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Nho Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ, CÔNG TY TNHH PCCC THIÊN AN
05/07/2022 09:21
UBND thị trấn Nho Quan công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2022 10:17
UBND thị trấn Nho Quan đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/05/2022 11:11
UBND thị trấn Nho Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thiết kế và xây lắp (EC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRÀNG AN 168, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XUÂN QUYỀN, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
09/05/2022 17:59
UBND thị trấn Nho Quan công bố kết quả gói thầu Cung cấp Pallet gỗ số XNDV-0010-22-VT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN YÊN
20/04/2022 09:42
UBND thị trấn Nho Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Bảo An
07/04/2022 11:08
UBND thị trấn Nho Quan công bố KQMT gói thầu Cung cấp Pallet gỗ số XNDV-0010-22-VT. với 1 nhà thầu tham gia.
30/03/2022 09:36
UBND thị trấn Nho Quan đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thiết kế và xây lắp (EC) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/03/2022 08:30
UBND thị trấn Nho Quan đăng tải TBMT Cung cấp Pallet gỗ số XNDV-0010-22-VT. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2022 08:15
UBND thị trấn Nho Quan đăng tải KHLCNT Xây dựng Trung tâm hành chính thị trấn Nho Quan với 8 gói thầu.
19/03/2022 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PCCC THIÊN AN
05/07/2022 09:21
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/05/2022 11:11
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thiết kế và xây lắp (EC) của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VIỆT NAM
09/05/2022 17:59
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan.
07/04/2022 11:08
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thiết kế và xây lắp (EC) của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/03/2022 08:30
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trung tâm hành chính thị trấn Nho Quan của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với 8 gói thầu.
19/03/2022 10:11
Chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trung tâm hành chính thị trấn Nho Quan.
19/03/2022 07:00
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan.
10/03/2022 14:59
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/03/2022 15:52
Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Sân vận động và Trạm y tế thị trấn Nho Quan của chủ đầu tư UBND thị trấn Nho Quan với 3 gói thầu.
05/03/2022 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Nho Quan có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời là trường học lớn, khốn quẫn và đau khổ là ông thầy giỏi, là người bạn tốt rèn luyện ta vậy. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.