Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.656.567.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.413.060.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.656.567.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.413.060.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NSTECH VIỆT NAM
17/06/2025 17:18
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:14
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
17/06/2025 16:52
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XD-TM-DV YÊN HẢI
22/05/2025 09:44
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường GTNT hẻm Nguyễn Thị Minh Khai ( Từ nhà ông Nguyễn Văn Tuyền đến nhà bà Nguyễn Thị Xê), TDp Nghĩa Lập 5, thị trấn Thạnh Mỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:37
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 379 LÂM ĐỒNG
06/05/2025 16:06
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYÊN THÀNH 68
06/05/2025 16:04
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo vỉa hè, mương thoát nước đường Trần Hưng Đạo, thị trấn Thạnh Mỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 2 gói thầu.
06/05/2025 15:59
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT TDP Nghĩa Đức (Đường vào đất Thuỷ Hiến), TT.Thạnh Mỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:17
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT hẻm 35 (Từ nhà ông Ka Thái đến nhà bà Trịnh Thị Tâm), TDP Nghĩa Thị, TT.Thạnh Mỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Thạnh Mỹ công bố kết quả gói thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NSTECH VIỆT NAM
17/06/2025 17:18
UBND thị trấn Thạnh Mỹ đăng tải KHLCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:14
UBND thị trấn Thạnh Mỹ đăng tải KHLCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp với 1 gói thầu.
17/06/2025 16:52
UBND thị trấn Thạnh Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XD-TM-DV YÊN HẢI
22/05/2025 09:44
UBND thị trấn Thạnh Mỹ đăng tải KHLCNT Công trình: Đường GTNT hẻm Nguyễn Thị Minh Khai ( Từ nhà ông Nguyễn Văn Tuyền đến nhà bà Nguyễn Thị Xê), TDp Nghĩa Lập 5, thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:37
UBND thị trấn Thạnh Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 379 LÂM ĐỒNG
06/05/2025 16:06
UBND thị trấn Thạnh Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYÊN THÀNH 68
06/05/2025 16:04
UBND thị trấn Thạnh Mỹ đăng tải KHLCNT Cải tạo vỉa hè, mương thoát nước đường Trần Hưng Đạo, thị trấn Thạnh Mỹ với 2 gói thầu.
06/05/2025 15:59
UBND thị trấn Thạnh Mỹ đăng tải KHLCNT Đường GTNT TDP Nghĩa Đức (Đường vào đất Thuỷ Hiến), TT.Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:17
UBND thị trấn Thạnh Mỹ đăng tải KHLCNT Đường GTNT hẻm 35 (Từ nhà ông Ka Thái đến nhà bà Trịnh Thị Tâm), TDP Nghĩa Thị, TT.Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NSTECH VIỆT NAM
17/06/2025 17:18
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:14
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị để thực
hiện kết nối vào hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính khi thực
hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
17/06/2025 16:52
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XD-TM-DV YÊN HẢI
22/05/2025 09:44
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường GTNT hẻm Nguyễn Thị Minh Khai ( Từ nhà ông Nguyễn Văn Tuyền đến nhà bà Nguyễn Thị Xê), TDp Nghĩa Lập 5, thị trấn Thạnh Mỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:37
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 379 LÂM ĐỒNG
06/05/2025 16:06
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYÊN THÀNH 68
06/05/2025 16:04
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo vỉa hè, mương thoát nước đường Trần Hưng Đạo, thị trấn Thạnh Mỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 2 gói thầu.
06/05/2025 15:59
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT TDP Nghĩa Đức (Đường vào đất Thuỷ Hiến), TT.Thạnh Mỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:17
Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT hẻm 35 (Từ nhà ông Ka Thái đến nhà bà Trịnh Thị Tâm), TDP Nghĩa Thị, TT.Thạnh Mỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ với 1 gói thầu.
06/05/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND thị trấn Thạnh Mỹ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu chỉ hướng tới một người, còn tất cả mọi thứ khác chỉ là nỗi khó chịu, khổ sở. Một tình yêu như thế chứa đựng chất độc đối với cả hai người. "
F. Decghinxki
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.