Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.126.716.182 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.111.911.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.126.716.182 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.111.911.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công trình xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng xanh, sạch đẹp, an toàn thôn Đồng Nhật, xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Công nghệ Đức Nam
28/04/2025 17:23
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
28/04/2025 14:22
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc 8 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGÂN ĐỨC
28/04/2025 14:19
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công trình xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng xanh, sạch đẹp, an toàn thôn Đồng Nhật, xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:32
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc 8 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 09:10
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên 8 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/5/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với 3 gói thầu.
21/04/2025 08:45
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
18/04/2025 08:07
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên 8 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/5/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với 3 gói thầu.
17/04/2025 15:39
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa các thôn trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
17/10/2024 08:32
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa các thôn trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/09/2024 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Bằng Cốc công bố kết quả gói thầu Thực hiện công trình xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng xanh, sạch đẹp, an toàn thôn Đồng Nhật, xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Công nghệ Đức Nam
28/04/2025 17:23
UBND xã Bằng Cốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu:
28/04/2025 14:22
UBND xã Bằng Cốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc 8 tháng cuối năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGÂN ĐỨC
28/04/2025 14:19
UBND xã Bằng Cốc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc 8 tháng cuối năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
26/04/2025 10:22
UBND xã Bằng Cốc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công trình xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng xanh, sạch đẹp, an toàn thôn Đồng Nhật, xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:32
UBND xã Bằng Cốc đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc 8 tháng cuối năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 09:10
UBND xã Bằng Cốc đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên 8 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/5/2025 đến 31/12/2025) với 3 gói thầu.
21/04/2025 08:45
UBND xã Bằng Cốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
18/04/2025 08:07
UBND xã Bằng Cốc đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên 8 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/5/2025 đến 31/12/2025) với 3 gói thầu.
17/04/2025 15:39
UBND xã Bằng Cốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa các thôn trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
17/10/2024 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công trình xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng xanh, sạch đẹp, an toàn thôn Đồng Nhật, xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Công nghệ Đức Nam
28/04/2025 17:23
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
28/04/2025 14:22
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc 8 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGÂN ĐỨC
28/04/2025 14:19
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện công trình xây dựng và nhân rộng các mô hình thôn sáng xanh, sạch đẹp, an toàn thôn Đồng Nhật, xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với 1 gói thầu.
25/04/2025 17:32
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc 8 tháng cuối năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2025 09:10
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên 8 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/5/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với 3 gói thầu.
21/04/2025 08:45
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 359 HÀ ĐÔNG
18/04/2025 08:07
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên 8 tháng cuối năm 2025 (Từ 01/5/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với 3 gói thầu.
17/04/2025 15:39
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa các thôn trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
17/10/2024 08:32
Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt: Trang thiết bị cho nhà văn hóa các thôn trên địa bàn xã Bằng Cốc, huyện Hàm Yên của chủ đầu tư UBND xã Bằng Cốc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/09/2024 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Bằng Cốc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chia tay không phải là không yêu, nguyên nhân chủ yếu nhất không phải là vì muốn đối phương tốt hơn mà là làm cho bản thân mình dễ chịu hơn. "
Thiên Lam
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.