Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 820.778.821 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 744.917.113 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 820.778.821 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 744.917.113 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THANH
25/12/2024 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 18:25
Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải KHLCNT dự án (công trình): Hỗ trợ phát triển hạ tầng kinh tế xã hội, cơ bản đồng bộ, hiện đại, đảm bảo kết nối nông thôn, đô thị và kết nối các vùng miền hỗ trợ tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với 4 gói thầu.
03/12/2024 11:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01- Mua sắm thiết bị và phần mềm cho bộ phận một cửa xã Đạ Nhim của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
14/11/2024 09:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói số 01- Mua sắm thiết bị và phần mềm cho bộ phận một cửa xã Đạ Nhim của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/10/2024 20:32
Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị và phần mềm cho bộ phận một cửa xã Đạ Nhim của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với 3 gói thầu.
24/10/2024 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm heo giống, bò giống và phân bón của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV TRUNG THÁI
05/07/2024 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm heo giống, bò giống và phân bón của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2024 20:14
Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải KHLCNT Phương án hỗ trợ phát triển sản xuất thuộc chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững và Đề án giảm nghèo năm 2024 của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với 1 gói thầu.
04/06/2024 11:08
Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải KHLCNT Phương án hỗ trợ phát triển sản xuất thuộc chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững và Đề án giảm nghèo năm 2024 của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với 1 gói thầu.
04/06/2024 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đăng tải KHLCNT dự án (công trình): Hỗ trợ phát triển hạ tầng kinh tế xã hội, cơ bản đồng bộ, hiện đại, đảm bảo kết nối nông thôn, đô thị và kết nối các vùng miền hỗ trợ tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở với 4 gói thầu.
03/12/2024 11:24
UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị và phần mềm cho bộ phận một cửa xã Đạ Nhim với 3 gói thầu.
24/10/2024 09:40
UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương công bố kết quả gói thầu Gói 02-Thi công xây dựng Đường thôn Đa Ra Hoa, xã Đạ nhim.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm Hữu Hạn Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Tinh Tú Cát
18/12/2019 09:04
UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương công bố KQMT gói thầu Gói 02-Thi công xây dựng Đường thôn Đa Ra Hoa, xã Đạ nhim với 2 nhà thầu tham gia.
22/11/2019 16:37
UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đăng tải TBMT Gói 02-Thi công xây dựng Đường thôn Đa Ra Hoa, xã Đạ nhim theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/11/2019 15:34
UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đăng tải KHLCNT Đường thôn Đa Ra Hoa, xã Đạ Nhim với 2 gói thầu.
15/11/2019 09:45
UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đăng tải KHLCNT Đường thôn Đa Ra Hoa, xã Đạ Nhim với 2 gói thầu.
15/11/2019 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THANH
25/12/2024 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 18:25
Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải KHLCNT dự án (công trình): Hỗ trợ phát triển hạ tầng kinh tế xã hội, cơ bản đồng bộ, hiện đại, đảm bảo kết nối nông thôn, đô thị và kết nối các vùng miền hỗ trợ tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với 4 gói thầu.
03/12/2024 11:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01- Mua sắm thiết bị và phần mềm cho bộ phận một cửa xã Đạ Nhim của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
14/11/2024 09:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói số 01- Mua sắm thiết bị và phần mềm cho bộ phận một cửa xã Đạ Nhim của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/10/2024 20:32
Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị và phần mềm cho bộ phận một cửa xã Đạ Nhim của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với 3 gói thầu.
24/10/2024 09:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm heo giống, bò giống và phân bón của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV TRUNG THÁI
05/07/2024 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM đã đăng tải TBMT Mua sắm heo giống, bò giống và phân bón của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2024 20:14
Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải KHLCNT Phương án hỗ trợ phát triển sản xuất thuộc chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững và Đề án giảm nghèo năm 2024 của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với 1 gói thầu.
04/06/2024 11:08
Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải KHLCNT Phương án hỗ trợ phát triển sản xuất thuộc chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN, Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững và Đề án giảm nghèo năm 2024 của chủ đầu tư UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương với 1 gói thầu.
04/06/2024 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Đạ Nhim huyện Lạc Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu thầm thật sự là việc vô vọng nhất trên thế giới này. Người ấy không biết gì cả, trong khi cô cứ yêu hết mình và tổn thương sâu sắc. "
Sói Xám Mọc Cánh