Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.279.442.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.023.063.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.279.442.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.023.063.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây
dựng của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH LỢI PHÁT
26/04/2025 09:46
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải TBMT Chi phí xây
dựng của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 09:37
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ SƠN
30/12/2024 11:34
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 16:22
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải TBMT Chi phí xây
dựng của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 16:45
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến đường giao thông nông thôn thôn 3, xã Đắk Ngo (Đoạn từ ngã tư Thắng Sen đến hội trường thôn 3) của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo với 5 gói thầu.
12/12/2024 16:31
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản đề tài “Lịch sử Đảng bộ xã Đắk Ngo (2006 – 2023)” của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ TRUYỀN THÔNG ĐẠI VIỆT
10/12/2024 09:23
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HOÀN TÂN ĐẮK NÔNG
29/11/2024 15:52
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG NAM ĐẮK NÔNG
21/11/2024 20:27
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG NAM ĐẮK NÔNG
21/11/2024 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đắk Ngo công bố kết quả gói thầu Chi phí xây
dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG KIM HẰNG PHÁT, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH LỢI PHÁT
26/04/2025 09:46
UBND xã Đắk Ngo công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ SƠN
30/12/2024 11:34
UBND xã Đắk Ngo công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 16:33
UBND xã Đắk Ngo đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 16:22
UBND xã Đắk Ngo đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến đường giao thông nông thôn thôn 3, xã Đắk Ngo (Đoạn từ ngã tư Thắng Sen đến hội trường thôn 3) với 5 gói thầu.
12/12/2024 16:31
UBND xã Đắk Ngo công bố kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản đề tài “Lịch sử Đảng bộ xã Đắk Ngo (2006 – 2023)”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ TRUYỀN THÔNG ĐẠI VIỆT
10/12/2024 09:23
UBND xã Đắk Ngo công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HOÀN TÂN ĐẮK NÔNG
29/11/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây
dựng của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH LỢI PHÁT
26/04/2025 09:46
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải TBMT Chi phí xây
dựng của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 09:37
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ SƠN
30/12/2024 11:34
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 16:22
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải TBMT Chi phí xây
dựng của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 16:45
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến đường giao thông nông thôn thôn 3, xã Đắk Ngo (Đoạn từ ngã tư Thắng Sen đến hội trường thôn 3) của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo với 5 gói thầu.
12/12/2024 16:31
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản đề tài “Lịch sử Đảng bộ xã Đắk Ngo (2006 – 2023)” của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ TRUYỀN THÔNG ĐẠI VIỆT
10/12/2024 09:23
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HOÀN TÂN ĐẮK NÔNG
29/11/2024 15:52
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG NAM ĐẮK NÔNG
21/11/2024 20:27
Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Đắk Ngo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG NAM ĐẮK NÔNG
21/11/2024 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 71 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đắk Ngo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đợi người không nên đợi, đừng làm tổn thương người không nên tổn thương. Có những người, định mệnh vốn dĩ chỉ có thể làm khách qua đường. Có những chuyện, chúng ta chỉ có thể cảm thấy bất lực. Tình yêu hay tình bạn, nghĩ thoáng một chút, nỗi đau sẽ vơi đi một chút. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.