Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.434.828.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.399.307.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.434.828.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.399.307.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG TC NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP TIẾN
12/04/2024 07:45
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG TC NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2024 11:30
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn và hệ thống thoát nước trong khu dân cư xã Diễn Hạnh (giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với 5 gói thầu.
11/03/2024 13:57
Chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn và hệ thống thoát nước trong khu dân cư xã Diễn Hạnh (giai đoạn 1).
11/03/2024 11:11
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh.
21/01/2024 16:52
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh.
15/12/2023 16:19
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2023 16:26
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng hành chính quản trị, phòng bộ môn và nhà đa năng trường THCS Diễn Hạnh, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với 5 gói thầu.
12/12/2023 14:46
Chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phòng hành chính quản trị, phòng bộ môn và nhà đa năng trường THCS Diễn Hạnh, huyện Diễn Châu.
12/12/2023 14:14
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 20:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Diễn Hạnh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn và hệ thống thoát nước trong khu dân cư xã Diễn Hạnh (giai đoạn 1) với 5 gói thầu.
11/03/2024 13:57
UBND xã Diễn Hạnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP TIẾN
21/01/2024 16:52
UBND xã Diễn Hạnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 15:13
UBND xã Diễn Hạnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SÔNG CON
15/12/2023 16:19
UBND xã Diễn Hạnh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2023 16:26
UBND xã Diễn Hạnh đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng hành chính quản trị, phòng bộ môn và nhà đa năng trường THCS Diễn Hạnh, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
12/12/2023 14:46
UBND xã Diễn Hạnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2023 13:39
UBND xã Diễn Hạnh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 20:34
UBND xã Diễn Hạnh đăng tải KHLCNT Đường từ nhà thờ giáo xứ Nghi Lộc đi cống cầu Đất xóm 6 xã Diễn Hạnh với 5 gói thầu.
27/11/2023 11:45
UBND xã Diễn Hạnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Hợp Tiến
02/08/2022 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG TC NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP TIẾN
12/04/2024 07:45
Bên mời thầu CÔNG TY CP XÂY DỰNG TC NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo ATGT công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2024 11:30
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn và hệ thống thoát nước trong khu dân cư xã Diễn Hạnh (giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với 5 gói thầu.
11/03/2024 13:57
Chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn và hệ thống thoát nước trong khu dân cư xã Diễn Hạnh (giai đoạn 1).
11/03/2024 11:11
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh.
21/01/2024 16:52
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh.
15/12/2023 16:19
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2023 16:26
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phòng hành chính quản trị, phòng bộ môn và nhà đa năng trường THCS Diễn Hạnh, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với 5 gói thầu.
12/12/2023 14:46
Chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phòng hành chính quản trị, phòng bộ môn và nhà đa năng trường THCS Diễn Hạnh, huyện Diễn Châu.
12/12/2023 14:14
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2023 20:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hạnh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hết mình vì cái thiện – sự cống hiến theo tiếng gọi của lương tâm hơn là vì những ràng buộc từ bên ngoài – vừa là thuốc giải độc cho nỗi đau, vừa là nguồn hạnh phúc lớn lao. "
Sylvia Boorstein