Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.689.282.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.654.138.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.689.282.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.654.138.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH DVT
10/04/2025 16:42
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 14:13
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, nhà bảo vệ và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Diễn Hoàng, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng với 5 gói thầu.
12/03/2025 16:29
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
12/03/2025 07:55
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI QUANG
12/03/2025 07:53
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, nhà bảo vệ và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Diễn Hoàng, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng với 5 gói thầu.
12/03/2025 07:51
Chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, nhà bảo vệ và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Diễn Hoàng, huyện Diễn Châu.
12/03/2025 07:07
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa kè đoạn cuối kênh 22a xã Diễn Hoàng của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SÔNG CON
13/11/2024 05:49
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa kè đoạn cuối kênh 22a xã Diễn Hoàng của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng với 1 gói thầu.
08/11/2024 08:07
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SÔNG CON
18/10/2023 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Diễn Hoàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH DVT
10/04/2025 16:42
UBND xã Diễn Hoàng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/03/2025 09:16
UBND xã Diễn Hoàng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 14:13
UBND xã Diễn Hoàng đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, nhà bảo vệ và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Diễn Hoàng, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
12/03/2025 16:29
UBND xã Diễn Hoàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
12/03/2025 07:55
UBND xã Diễn Hoàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI QUANG
12/03/2025 07:53
UBND xã Diễn Hoàng đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, nhà bảo vệ và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Diễn Hoàng, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
12/03/2025 07:51
UBND xã Diễn Hoàng công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa kè đoạn cuối kênh 22a xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SÔNG CON
13/11/2024 05:49
UBND xã Diễn Hoàng đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa kè đoạn cuối kênh 22a xã Diễn Hoàng với 1 gói thầu.
08/11/2024 08:07
UBND xã Diễn Hoàng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SÔNG CON
18/10/2023 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH DVT
10/04/2025 16:42
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 14:13
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, nhà bảo vệ và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Diễn Hoàng, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng với 5 gói thầu.
12/03/2025 16:29
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
12/03/2025 07:55
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI QUANG
12/03/2025 07:53
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, nhà bảo vệ và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Diễn Hoàng, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng với 5 gói thầu.
12/03/2025 07:51
Chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp cổng, tường rào, nhà bảo vệ và một số hạng mục phụ trợ trường THCS Diễn Hoàng, huyện Diễn Châu.
12/03/2025 07:07
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa kè đoạn cuối kênh 22a xã Diễn Hoàng của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SÔNG CON
13/11/2024 05:49
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa kè đoạn cuối kênh 22a xã Diễn Hoàng của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng với 1 gói thầu.
08/11/2024 08:07
Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Diễn Hoàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG SÔNG CON
18/10/2023 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Diễn Hoàng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tận hưởng những điều nhỏ nhặt, bởi một ngày nào đó bạn có thể sẽ quay đầu nhìn lại và nhận ra chúng lớn lao. "
Robert Brault