Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Đức Ninh như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Đức Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đức Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2022 16:40
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà bia ghi tên liệt sỹ xã Đức Ninh, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang.
07/11/2022 16:16
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước, công viên, sân chơi và bãi đỗ xe thôn Đức Thị, thôn Đức Sơn, thôn Đức Môn và thôn Đức Hoa, Diêm Sơn, Đức Thủy xã Đức Ninh.
12/01/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp gia cố mái đê đoạn qua thôn Đức Thị và Đức Môn, xã Đức Ninh.
05/01/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm giao dịch một cửa và các hạng mục phụ trợ.
09/11/2021 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà hiệu bộ Trường mầm non Đức Ninh.
31/10/2021 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng Nghĩa trang liệt sỹ xã Đức Ninh.
03/02/2021 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt camera an ninh 11 thôn xã Đức Ninh.
07/01/2020 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà khám chữa bệnh tại Trạm y tế xã Đức Ninh.
15/12/2019 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường trên đê Mỹ Cương, xã Đức Ninh.
06/11/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đức Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2022 17:09
UBND xã Đức Ninh đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2022 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đức Ninh đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2022 16:40
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà bia ghi tên liệt sỹ xã Đức Ninh, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang.
07/11/2022 16:16
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thoát nước, công viên, sân chơi và bãi đỗ xe thôn Đức Thị, thôn Đức Sơn, thôn Đức Môn và thôn Đức Hoa, Diêm Sơn, Đức Thủy xã Đức Ninh.
12/01/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp gia cố mái đê đoạn qua thôn Đức Thị và Đức Môn, xã Đức Ninh.
05/01/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trung tâm giao dịch một cửa và các hạng mục phụ trợ.
09/11/2021 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà hiệu bộ Trường mầm non Đức Ninh.
31/10/2021 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng Nghĩa trang liệt sỹ xã Đức Ninh.
03/02/2021 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt camera an ninh 11 thôn xã Đức Ninh.
07/01/2020 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà khám chữa bệnh tại Trạm y tế xã Đức Ninh.
15/12/2019 07:00
Chủ đầu tư UBND xã Đức Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường trên đê Mỹ Cương, xã Đức Ninh.
06/11/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đức Ninh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đức Ninh có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Đức Ninh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là sự chiếm hữu cho riêng mình, cũng là sự khoan dung ấm áp. Nó đến và đi như gió thoảng. Nếu như yêu bằng cả trái tim nó sẽ bền vững lâu dài, nhược bằng nếu như không có duyên phận, nó dần dần tan biến, không thể miễn cưỡng níu kéo. Cho dù thế nào đi chăng nữa chúng ta sẽ mong chờ gặp được người mình yêu, trân trọng giữ gìn người mình yêu, sẽ không bao giờ hối hận vì đã từng yêu… "
Dạ Vi Lan
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.