Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 46 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 92 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.268.655.973 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.181.513.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.268.655.973 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.181.513.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 46 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 93 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 81 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư và công viên Cây xanh, xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hoá (được UBND huyện Hoằng Hóa phê duyệt tại Quyết định số 613/QĐ-UBND ngày 21/02/2025).
31/08/2026 11:11
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 22:00
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP ĐIỆN 4 THANH HÓA
27/08/2026 11:00
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (bao gồm đảm bảo ATGT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA HUY GROUP
27/08/2026 10:21
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 09:47
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VÂN HP
21/08/2026 10:00
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập EHSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường
21/08/2026 09:58
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông 2 bên bờ kênh Phượng Quý (Đoạn từ đường Quý Phượng đến đường vào khu dân cư Phú Quý), xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa với 5 gói thầu.
17/08/2026 11:45
Chủ đầu tư UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông 2 bên bờ kênh Phượng Quý (Đoạn từ đường Quý Phượng đến đường vào khu dân cư Phú Quý), xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa..
17/08/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD VÀ TM VIỆT PHƯƠNG
02/06/2025 11:10
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 14:35
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2025 16:33
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường giao thông trên địa bàn thôn Phú Thượng, Trịnh Thôn, Trung Tây, xã Hoằng Phú, huyện Hoằng Hóa với 6 gói thầu.
31/03/2025 20:58
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
28/03/2025 15:06
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 358
19/03/2025 15:52
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2025 15:30
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông, rãnh thoát nước khu dân cư thôn Trung Tây và thôn Phú Trung, xã Hoằng Phú, huyện Hoằng Hóa với 5 gói thầu.
19/03/2025 08:16
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐẶNG SƠN
19/02/2025 09:43
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
17/01/2025 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật Khu dân cư và công viên Cây xanh, xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hoá (được UBND huyện Hoằng Hóa phê duyệt tại Quyết định số 613/QĐ-UBND ngày 21/02/2025).
31/08/2026 11:11
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 22:00
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP ĐIỆN 4 THANH HÓA
27/08/2026 11:00
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (bao gồm đảm bảo ATGT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA HUY GROUP
27/08/2026 10:21
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 09:47
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VÂN HP
21/08/2026 10:00
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập EHSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường
21/08/2026 09:58
UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông 2 bên bờ kênh Phượng Quý (Đoạn từ đường Quý Phượng đến đường vào khu dân cư Phú Quý), xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa với 5 gói thầu.
17/08/2026 11:45
Chủ đầu tư UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường giao thông 2 bên bờ kênh Phượng Quý (Đoạn từ đường Quý Phượng đến đường vào khu dân cư Phú Quý), xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa..
17/08/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 92 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 31 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND Xã Hoằng Phú, tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi không cần một người bạn thay đổi khi ta thay đổi và gật đầu khi ta gật đầu; cái bóng của ta làm chuyện đó tốt lắm rồi. "
Plutarch