Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 59 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.531.090.383 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.326.628.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.531.090.383 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.326.628.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐẶNG SƠN
18/07/2025 22:21
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG LONG HÀ NỘI
28/05/2025 09:52
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 08:56
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới nhà lớp học 10 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Hoằng Sơn 1, xã Hoằng Sơn, huyện Hoằng Hóa của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn với 7 gói thầu.
06/05/2025 15:57
Chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới nhà lớp học 10 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Hoằng Sơn 1, xã Hoằng Sơn, huyện Hoằng Hóa.
06/05/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG BẢO
25/02/2025 08:46
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E- HSMT và đánh giá E- HSDT của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
25/02/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/02/2025 08:35
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/02/2025 15:59
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo Trung tâm văn hóa, thể dục thể thao xã Hoằng Sơn, huyện Hoằng Hóa của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn với 5 gói thầu.
10/02/2025 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hoằng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI - XÂY DỰNG HOÀNG ANH, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐẶNG SƠN
18/07/2025 22:21
UBND xã Hoằng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG LONG HÀ NỘI
28/05/2025 09:52
UBND xã Hoằng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 15:48
UBND xã Hoằng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 08:56
UBND xã Hoằng Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng mới nhà lớp học 10 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Hoằng Sơn 1, xã Hoằng Sơn, huyện Hoằng Hóa với 7 gói thầu.
06/05/2025 15:57
UBND xã Hoằng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG BẢO
25/02/2025 08:46
UBND xã Hoằng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E- HSMT và đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
25/02/2025 08:44
UBND xã Hoằng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/02/2025 08:35
UBND xã Hoằng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng) với 1 nhà thầu tham gia.
18/02/2025 09:13
UBND xã Hoằng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/02/2025 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ĐẶNG SƠN
18/07/2025 22:21
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG LONG HÀ NỘI
28/05/2025 09:52
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 08:56
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới nhà lớp học 10 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Hoằng Sơn 1, xã Hoằng Sơn, huyện Hoằng Hóa của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn với 7 gói thầu.
06/05/2025 15:57
Chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới nhà lớp học 10 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Hoằng Sơn 1, xã Hoằng Sơn, huyện Hoằng Hóa.
06/05/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG BẢO
25/02/2025 08:46
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E- HSMT và đánh giá E- HSDT của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐT XÂY DỰNG KIM SƠN
25/02/2025 08:44
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
25/02/2025 08:35
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/02/2025 15:59
Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo Trung tâm văn hóa, thể dục thể thao xã Hoằng Sơn, huyện Hoằng Hóa của chủ đầu tư UBND xã Hoằng Sơn với 5 gói thầu.
10/02/2025 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 79 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hoằng Sơn có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn sau tình yêu đôi khi là cái cớ để một người có thể gặp một người, để một người vẫn có thể quan tâm chia sẻ với một người… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".