Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hợp Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Hợp Minh như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Hợp Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ HÒA BÌNH AN
28/08/2026 14:22
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAGROUP
28/08/2026 08:24
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt Led tuyên truyền tại cổng chào Đảng ủy xã Hợp Minh; lắp đặt Led tuyên truyền tại cổng chào và sảnh UBND xã Hợp Minh; lắp đặt hệ thống Micro, âm thanh phòng họp Đảng ủy xã Hợp Minh; lắp đặt hệ thống Micro, âm thanh phòng họp UBND xã Hợp Minh, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển công nghệ Sáng Tạo
25/08/2026 14:49
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
25/08/2026 11:50
Chủ đầu tư UBND xã Hợp Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, lắp đặt Led tuyên truyền tại cổng chào Đảng ủy xã, cổng chào và sảnh UBND xã ; lắp đặt hệ thống Micro, âm thanh phòng họp Đảng ủy, phòng họp UBND xã Hợp Minh, tỉnh Nghệ An.
25/08/2026 10:10
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại dịch vụ Nam Long Phát
24/08/2026 16:51
UBND xã Hợp Minh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường mầm non Bảo Thành, xã Hợp Minh với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:47
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
18/08/2026 11:46
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHÔI NGUYÊN
14/08/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hợp Minh đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông đoạn từ ĐT537 đi Vĩnh Phúc và đoạn từ ĐT537 đi Vĩnh Tiến, xã Vĩnh Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
17/10/2025 10:44
UBND xã Hợp Minh đăng tải KHLCNT Xây dựng các tuyến đường giao thông kẹp Kênh 2-5B xã Bảo Thành, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
17/10/2025 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ HÒA BÌNH AN
28/08/2026 14:22
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAGROUP
28/08/2026 08:24
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt Led tuyên truyền tại cổng chào Đảng ủy xã Hợp Minh; lắp đặt Led tuyên truyền tại cổng chào và sảnh UBND xã Hợp Minh; lắp đặt hệ thống Micro, âm thanh phòng họp Đảng ủy xã Hợp Minh; lắp đặt hệ thống Micro, âm thanh phòng họp UBND xã Hợp Minh, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển công nghệ Sáng Tạo
25/08/2026 14:49
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
25/08/2026 11:50
Chủ đầu tư UBND xã Hợp Minh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, lắp đặt Led tuyên truyền tại cổng chào Đảng ủy xã, cổng chào và sảnh UBND xã ; lắp đặt hệ thống Micro, âm thanh phòng họp Đảng ủy, phòng họp UBND xã Hợp Minh, tỉnh Nghệ An.
25/08/2026 10:10
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại dịch vụ Nam Long Phát
24/08/2026 16:51
UBND xã Hợp Minh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường mầm non Bảo Thành, xã Hợp Minh với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:47
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
18/08/2026 11:46
UBND xã Hợp Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHÔI NGUYÊN
14/08/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Minh đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Minh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Hợp Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những người bạn gọi anh lúc 11 giờ đêm cho anh nghe tiếng hót chim họa mi. "
Brown