Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Lai Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.066.845.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.061.445.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Lai Đồng như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.066.845.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.061.445.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Lai Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 389 TÂY BẮC
11/02/2026 09:51
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
11/02/2026 09:50
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp dịch vụ bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
11/02/2026 09:47
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG VIỆT
11/02/2026 09:45
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH HUY
05/02/2026 14:29
UBND xã Lai Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 17:46
UBND xã Lai Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 17:27
UBND xã Lai Đồng đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng và hệ thống kênh mương các khu Bương, Hoạt, Ít, Đồng Than, Thính, Hòa xã Lai Đồng với 5 gói thầu.
24/01/2026 10:35
Chủ đầu tư UBND xã Lai Đồng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng và hệ thống kênh mương các khu Bương, Hoạt, Ít, Đồng Than, Thính, Hòa xã Lai Đồng.
24/01/2026 10:10
Bên mời thầu UBND xã Lai Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư UBND xã Lai Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI BẮC Á
28/12/2024 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI BẮC Á
28/12/2024 09:43
UBND xã Lai Đồng công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 15:32
UBND xã Lai Đồng đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 09:23
UBND xã Lai Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm với 3 gói thầu.
16/12/2024 15:29
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị âm thanh cho các khu dân cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ATS
14/11/2024 09:37
UBND xã Lai Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị âm thanh cho các khu dân cư với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2024 11:16
UBND xã Lai Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị âm thanh cho các khu dân cư theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 11:11
UBND xã Lai Đồng đăng tải KHLCNT Thực hiện dự án 6 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn năm 2024 với 3 gói thầu.
17/10/2024 17:03
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt, tích hợp hệ thống loa truyền thanh thông minh xã Lai Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/06/2024 10:24
UBND xã Lai Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt, tích hợp hệ thống loa truyền thanh thông minh xã Lai Đồng với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2024 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 389 TÂY BẮC
11/02/2026 09:51
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
11/02/2026 09:50
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp dịch vụ bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
11/02/2026 09:47
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG VIỆT
11/02/2026 09:45
UBND xã Lai Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH HUY
05/02/2026 14:29
UBND xã Lai Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 17:46
UBND xã Lai Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2026 17:27
UBND xã Lai Đồng đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng và hệ thống kênh mương các khu Bương, Hoạt, Ít, Đồng Than, Thính, Hòa xã Lai Đồng với 5 gói thầu.
24/01/2026 10:35
Chủ đầu tư UBND xã Lai Đồng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng và hệ thống kênh mương các khu Bương, Hoạt, Ít, Đồng Than, Thính, Hòa xã Lai Đồng.
24/01/2026 10:10
Bên mời thầu UBND xã Lai Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư UBND xã Lai Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI BẮC Á
28/12/2024 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Lai Đồng đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Lai Đồng đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Lai Đồng đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Lai Đồng có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Lai Đồng có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Lai Đồng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bí quyết của thành công là không thay đổi mục đích "
Tục ngữ Hàn Quốc