Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.371.485.845 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.341.941.818 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.371.485.845 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.341.941.818 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
16/04/2025 15:32
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại Bảo Linh An Phát
16/04/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng hạ tầng 296 Thái Nguyên
16/04/2025 15:23
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình kênh mương xóm làng Phan, xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
11/04/2025 10:11
Chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa công trình kênh mương xóm làng Phan, xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
11/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LINH BÌNH
30/12/2024 20:42
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 16:36
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt An Phát
13/12/2024 16:10
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thái Nguyên
11/12/2024 19:29
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
11/12/2024 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
16/04/2025 15:32
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại Bảo Linh An Phát
16/04/2025 15:29
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng hạ tầng 296 Thái Nguyên
16/04/2025 15:23
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình kênh mương xóm làng Phan, xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
11/04/2025 10:11
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LINH BÌNH
30/12/2024 20:42
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 08:53
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 16:36
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt An Phát
13/12/2024 16:10
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thái Nguyên
11/12/2024 19:29
UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
11/12/2024 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
16/04/2025 15:32
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại Bảo Linh An Phát
16/04/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng hạ tầng 296 Thái Nguyên
16/04/2025 15:23
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình kênh mương xóm làng Phan, xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên với 3 gói thầu.
11/04/2025 10:11
Chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa công trình kênh mương xóm làng Phan, xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
11/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LINH BÌNH
30/12/2024 20:42
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 16:36
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển xây dựng Việt An Phát
13/12/2024 16:10
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thái Nguyên
11/12/2024 19:29
Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
11/12/2024 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Linh Sơn, thành phố Thái Nguyên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự thật luôn luôn ít căng thẳng và tốn ít công sức ơn là cố bao che cho lời nói dối. "
John Reyes
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.