Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.912.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.912.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.912.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.912.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUANG PHÁT
19/03/2025 08:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/02/2025 14:47
Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT.ĐGHSDT của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
20/02/2025 08:15
Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp thảm nhựa tuyến đường Út Me - Tân Hòa (đoạn từ kênh KT11 - đường Lục Viên) của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với 4 gói thầu.
18/02/2025 14:27
Chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp thảm nhựa tuyến đường Út Me - Tân Hòa (đoạn từ kênh KT11 - đường Lục Viên).
18/02/2025 14:14
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT XD DV TM TÀI AN
05/12/2024 13:42
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐÔNG Á
16/10/2024 15:32
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 09:45
Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân, nhà xe của trụ sở UBND xã Mỹ Hạnh Bắc của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với 5 gói thầu.
10/10/2024 09:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Mỹ Hạnh Bắc công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT.ĐGHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
20/02/2025 08:15
UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đăng tải KHLCNT Nâng cấp thảm nhựa tuyến đường Út Me - Tân Hòa (đoạn từ kênh KT11 - đường Lục Viên) với 4 gói thầu.
18/02/2025 14:27
UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân, nhà xe của trụ sở UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với 5 gói thầu.
10/10/2024 09:17
UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cổng chào xã Mỹ Hạnh Bắc năm 2024 với 2 gói thầu.
28/08/2024 08:23
UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cổng chào xã Mỹ Hạnh Bắc năm 2024 với 2 gói thầu.
28/08/2024 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUANG PHÁT
19/03/2025 08:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/02/2025 14:47
Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT.ĐGHSDT của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
20/02/2025 08:15
Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp thảm nhựa tuyến đường Út Me - Tân Hòa (đoạn từ kênh KT11 - đường Lục Viên) của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với 4 gói thầu.
18/02/2025 14:27
Chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp thảm nhựa tuyến đường Út Me - Tân Hòa (đoạn từ kênh KT11 - đường Lục Viên).
18/02/2025 14:14
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT XD DV TM TÀI AN
05/12/2024 13:42
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐÔNG Á
16/10/2024 15:32
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 09:45
Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân, nhà xe của trụ sở UBND xã Mỹ Hạnh Bắc của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với 5 gói thầu.
10/10/2024 09:17
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Mỹ Hạnh Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Mỹ Hạnh Bắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không thể hái hồng mà không bị gai đâm. "
Bidpai