Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 19,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.314.342.421 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.237.222.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 19,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.314.342.421 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.237.222.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn bao bì quảng bá, xúc tiến tiêu thụ Vải, xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BAO BÌ VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI DƯƠNG
28/04/2025 17:00
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải KHLCNT In ấn bao bì quảng bá, xúc tiến tiêu thụ Vải, xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì hệ thống mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử. của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/12/2024 15:55
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt mới hệ thống loa truyền thanh thông minh cơ sở tại 4 cụm thôn; Lắp đặt hệ thống thiết bị phát mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ NYP
24/12/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn tạo mã QR Code nhằm truy suất nguồn gốc các sản phẩm của xã Phúc Hòa cho thành viên các tổ hợp tác, hợp tác xã của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỔNG THÔNG TIN SỐ
13/12/2024 15:29
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, lắp đặt các pano, áp phích tuyên truyền về Chuyển đổi số và TMĐT trên các trục đường liên huyện, liên xã, liên thôn, các điểm sinh hoạt văn hóa cộng đồng của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN - QUẢNG CÁO TRẦN THẬT
13/12/2024 15:27
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa trường Mầm Non Phúc Hòa khu Hòa Làng, xã Phúc Hòa, huyện Tân Yên của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với 2 gói thầu.
12/12/2024 10:14
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải TBMT Thiết kế hoặc nâng cấp bao bì, nhãn mác và sản xuất bao bì nhãn mác sản phẩm của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 14:54
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải TBMT Lắp đặt mới hệ thống loa truyền thanh thông minh cơ sở tại 4 cụm thôn; Lắp đặt hệ thống thiết bị phát mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 14:11
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải TBMT Lắp đặt mới hệ thống loa truyền thanh thông minh cơ sở tại 4 cụm thôn; Lắp đặt hệ thống thiết bị phát mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên công bố kết quả gói thầu In ấn bao bì quảng bá, xúc tiến tiêu thụ Vải, xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BAO BÌ VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI DƯƠNG
28/04/2025 17:00
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đăng tải KHLCNT In ấn bao bì quảng bá, xúc tiến tiêu thụ Vải, xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:26
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên công bố kết quả gói thầu Duy trì hệ thống mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử..
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/12/2024 15:55
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên công bố kết quả gói thầu Lắp đặt mới hệ thống loa truyền thanh thông minh cơ sở tại 4 cụm thôn; Lắp đặt hệ thống thiết bị phát mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ NYP
24/12/2024 15:15
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn tạo mã QR Code nhằm truy suất nguồn gốc các sản phẩm của xã Phúc Hòa cho thành viên các tổ hợp tác, hợp tác xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỔNG THÔNG TIN SỐ
13/12/2024 15:29
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên công bố kết quả gói thầu Thiết kế, lắp đặt các pano, áp phích tuyên truyền về Chuyển đổi số và TMĐT trên các trục đường liên huyện, liên xã, liên thôn, các điểm sinh hoạt văn hóa cộng đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN - QUẢNG CÁO TRẦN THẬT
13/12/2024 15:27
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên công bố KQMT gói thầu Lắp đặt mới hệ thống loa truyền thanh thông minh cơ sở tại 4 cụm thôn; Lắp đặt hệ thống thiết bị phát mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 15:55
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa trường Mầm Non Phúc Hòa khu Hòa Làng, xã Phúc Hòa, huyện Tân Yên với 2 gói thầu.
12/12/2024 10:14
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đăng tải TBMT Thiết kế hoặc nâng cấp bao bì, nhãn mác và sản xuất bao bì nhãn mác sản phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 14:54
UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên công bố KQMT gói thầu Thiết kế, lắp đặt các pano, áp phích tuyên truyền về Chuyển đổi số và TMĐT trên các trục đường liên huyện, liên xã, liên thôn, các điểm sinh hoạt văn hóa cộng đồng với 3 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn bao bì quảng bá, xúc tiến tiêu thụ Vải, xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BAO BÌ VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI DƯƠNG
28/04/2025 17:00
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải KHLCNT In ấn bao bì quảng bá, xúc tiến tiêu thụ Vải, xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì hệ thống mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử. của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
26/12/2024 15:55
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt mới hệ thống loa truyền thanh thông minh cơ sở tại 4 cụm thôn; Lắp đặt hệ thống thiết bị phát mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ NYP
24/12/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn tạo mã QR Code nhằm truy suất nguồn gốc các sản phẩm của xã Phúc Hòa cho thành viên các tổ hợp tác, hợp tác xã của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỔNG THÔNG TIN SỐ
13/12/2024 15:29
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, lắp đặt các pano, áp phích tuyên truyền về Chuyển đổi số và TMĐT trên các trục đường liên huyện, liên xã, liên thôn, các điểm sinh hoạt văn hóa cộng đồng của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN - QUẢNG CÁO TRẦN THẬT
13/12/2024 15:27
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa trường Mầm Non Phúc Hòa khu Hòa Làng, xã Phúc Hòa, huyện Tân Yên của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với 2 gói thầu.
12/12/2024 10:14
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải TBMT Thiết kế hoặc nâng cấp bao bì, nhãn mác và sản xuất bao bì nhãn mác sản phẩm của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 14:54
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải TBMT Lắp đặt mới hệ thống loa truyền thanh thông minh cơ sở tại 4 cụm thôn; Lắp đặt hệ thống thiết bị phát mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 14:11
Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải TBMT Lắp đặt mới hệ thống loa truyền thanh thông minh cơ sở tại 4 cụm thôn; Lắp đặt hệ thống thiết bị phát mạng internet không dây tại 11 nhà văn hóa và 02 di tích tịch sử của chủ đầu tư UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 91 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải 21 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Phúc Hoà, huyện Tân Yên có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người thích kẻ khác nhiều hơn nhiều khi họ tơi tả vì bất hạnh nặng nề hơn là khi họ chiến thắng. "
Virginia Woolf