Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.792.238.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.721.774.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.792.238.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.721.774.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV-XD HOÀNG GIA PHÁT
31/05/2025 06:09
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sỏi đỏ đường Căn cứ 20 nối dài Suối nước trong, Dài 173, ấp Đồng Thông của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG với 3 gói thầu.
31/05/2025 06:05
Chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sỏi đỏ đường Căn cứ 20 nối dài Suối nước trong, Dài 173, ấp Đồng Thông.
31/05/2025 05:05
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV-XD HOÀNG GIA PHÁT
11/04/2025 12:00
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng BTNN đường Phước Sang 09, ấp Tân Tiến. Dài 408m của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:53
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HIỆP PHÁT
10/04/2025 15:43
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường sỏi đỏ đường Hố Cục nhánh 2, ấp Đồng Thông, xã Phước Sang. Dài 428m của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:40
Chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng BTNN đường Phước Sang 09, ấp Tân Tiến. Dài 408m.
10/04/2025 15:15
Chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường sỏi đỏ đường Hố Cục nhánh 2, ấp Đồng Thông, xã Phước Sang. Dài 428m.
10/04/2025 15:15
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HIỆP PHÁT
26/11/2024 17:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ PHƯỚC SANG công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV-XD HOÀNG GIA PHÁT
31/05/2025 06:09
UBND XÃ PHƯỚC SANG đăng tải KHLCNT Xây dựng sỏi đỏ đường Căn cứ 20 nối dài Suối nước trong, Dài 173, ấp Đồng Thông với 3 gói thầu.
31/05/2025 06:05
UBND XÃ PHƯỚC SANG công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV-XD HOÀNG GIA PHÁT
11/04/2025 12:00
UBND XÃ PHƯỚC SANG đăng tải KHLCNT Xây dựng BTNN đường Phước Sang 09, ấp Tân Tiến. Dài 408m với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:53
UBND XÃ PHƯỚC SANG công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HIỆP PHÁT
10/04/2025 15:43
UBND XÃ PHƯỚC SANG đăng tải KHLCNT Xây dựng đường sỏi đỏ đường Hố Cục nhánh 2, ấp Đồng Thông, xã Phước Sang. Dài 428m với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:40
UBND XÃ PHƯỚC SANG công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HIỆP PHÁT
26/11/2024 17:50
UBND XÃ PHƯỚC SANG đăng tải KHLCNT Xây dựng đường Phước Sang 10, ấp Tân Tiến. Dài 744m với 2 gói thầu.
26/11/2024 17:48
UBND XÃ PHƯỚC SANG công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VÀ XÂY DỰNG BẢO SƠN PHÚC
28/10/2024 15:41
UBND XÃ PHƯỚC SANG đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng điểm tập kết chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn tại xã Phước Sang với 3 gói thầu.
28/10/2024 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV-XD HOÀNG GIA PHÁT
31/05/2025 06:09
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sỏi đỏ đường Căn cứ 20 nối dài Suối nước trong, Dài 173, ấp Đồng Thông của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG với 3 gói thầu.
31/05/2025 06:05
Chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sỏi đỏ đường Căn cứ 20 nối dài Suối nước trong, Dài 173, ấp Đồng Thông.
31/05/2025 05:05
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV-XD HOÀNG GIA PHÁT
11/04/2025 12:00
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng BTNN đường Phước Sang 09, ấp Tân Tiến. Dài 408m của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:53
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HIỆP PHÁT
10/04/2025 15:43
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường sỏi đỏ đường Hố Cục nhánh 2, ấp Đồng Thông, xã Phước Sang. Dài 428m của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG với 3 gói thầu.
10/04/2025 15:40
Chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng BTNN đường Phước Sang 09, ấp Tân Tiến. Dài 408m.
10/04/2025 15:15
Chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường sỏi đỏ đường Hố Cục nhánh 2, ấp Đồng Thông, xã Phước Sang. Dài 428m.
10/04/2025 15:15
Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ PHƯỚC SANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG HIỆP PHÁT
26/11/2024 17:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ PHƯỚC SANG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuối cùng văn chương cũng chính là nghề mộc. Anh đều làm việc với hiện thực, một vật liệu cũng cứng như gỗ. "
Gabriel Garcia Marquez