Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Quảng Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 90 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 177 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 93 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.128.931.590 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.069.739.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Quảng Châu như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.128.931.590 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.069.739.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 90 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 97 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 63 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 103 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 93 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA BÌNH
04/06/2025 09:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SỐ 1 ĐẠI LÂM
26/05/2025 15:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 16:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐTL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VN HÀ NỘI
08/05/2025 10:25
Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Quảng Châu, thành phố Hưng Yên (đoạn từ ngã 5 đường Dương Hữu Miên đến nhà ông Quynh – thôn 3). của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu với 6 gói thầu.
07/05/2025 09:23
Chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Quảng Châu, thành phố Hưng Yên (đoạn từ ngã 5 đường Dương Hữu Miên đến nhà ông Quynh – thôn 3).
07/05/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 17:05
Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
05/05/2025 10:58
Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3
05/05/2025 10:56
Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
05/05/2025 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Quảng Châu đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Quảng Châu, thành phố Hưng Yên (đoạn từ ngã 5 đường Dương Hữu Miên đến nhà ông Quynh – thôn 3). với 6 gói thầu.
07/05/2025 09:23
UBND xã Quảng Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Hoàng San
05/05/2025 10:58
UBND xã Quảng Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3
05/05/2025 10:56
UBND xã Quảng Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẠCH CÁT
05/05/2025 10:55
UBND xã Quảng Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3
05/05/2025 10:53
UBND xã Quảng Châu đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Quảng Châu (Đoạn từ đường Dương Hữu Miên đến nhà ông Khánh) với 7 gói thầu.
05/05/2025 10:50
UBND xã Quảng Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 268 HƯNG YÊN
25/04/2025 15:35
UBND xã Quảng Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT VÀ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
25/04/2025 15:32
UBND xã Quảng Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, đánh giá kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VNT
25/04/2025 15:30
UBND xã Quảng Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 268 HƯNG YÊN
25/04/2025 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA BÌNH
04/06/2025 09:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SỐ 1 ĐẠI LÂM
26/05/2025 15:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 16:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐTL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VN HÀ NỘI
08/05/2025 10:25
Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Quảng Châu, thành phố Hưng Yên (đoạn từ ngã 5 đường Dương Hữu Miên đến nhà ông Quynh – thôn 3). của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu với 6 gói thầu.
07/05/2025 09:23
Chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Quảng Châu, thành phố Hưng Yên (đoạn từ ngã 5 đường Dương Hữu Miên đến nhà ông Quynh – thôn 3).
07/05/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 17:05
Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
05/05/2025 10:58
Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ECO3
05/05/2025 10:56
Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Quảng Châu.
05/05/2025 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 177 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu đã đăng tải 60 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Quảng Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ảo tưởng là thức ăn của tình yêu. "
V.HUGO