Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.336.289.992 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.248.430.236 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.336.289.992 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.248.430.236 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
12/06/2025 11:58
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
11/06/2025 17:24
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
06/06/2025 11:06
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
02/06/2025 16:11
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Trung tâm văn hoá học tập Cộng đồng xã Tân Mỹ; Hạng mục: Cải tạo, sữa chữa, trang bị màng hình Led, âm thanh của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ M&T
13/03/2025 17:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hoá học tập Cộng đồng xã Tân Mỹ; Hạng mục: Cải tạo, sữa chữa, trang bị màng hình Led, âm thanh của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 5 gói thầu.
13/03/2025 16:45
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị tại bộ phận tiếp nhận và trả kết quả của xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
20/12/2024 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TOÀN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC - QUY HOẠCH A.A.P
16/08/2024 08:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TOÀN THÀNH đã đăng tải TBMT Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2024 09:43
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Đồ án quy hoạch: Điều chỉnh Quy hoạch chung xây dựng xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 3 gói thầu.
17/06/2024 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Mỹ công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
12/06/2025 11:58
UBND xã Tân Mỹ đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
11/06/2025 17:24
UBND xã Tân Mỹ công bố kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
06/06/2025 11:06
UBND xã Tân Mỹ đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
02/06/2025 16:11
UBND xã Tân Mỹ công bố kết quả gói thầu Trung tâm văn hoá học tập Cộng đồng xã Tân Mỹ; Hạng mục: Cải tạo, sữa chữa, trang bị màng hình Led, âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ M&T
13/03/2025 17:12
UBND xã Tân Mỹ đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hoá học tập Cộng đồng xã Tân Mỹ; Hạng mục: Cải tạo, sữa chữa, trang bị màng hình Led, âm thanh với 5 gói thầu.
13/03/2025 16:45
UBND xã Tân Mỹ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị tại bộ phận tiếp nhận và trả kết quả của xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
20/12/2024 16:38
UBND xã Tân Mỹ đăng tải KHLCNT Đồ án quy hoạch: Điều chỉnh Quy hoạch chung xây dựng xã Tân Mỹ với 3 gói thầu.
17/06/2024 15:10
UBND xã Tân Mỹ đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống đèn chiếu sáng các tuyến đường giao thông nông thôn của UBND xã Tân Mỹ (đường Tân Mỹ 01, đường Tân Mỹ 03, đường Tân Mỹ 08, đường Tân Mỹ 15, đường Tân Mỹ 19) với 1 gói thầu.
14/12/2023 16:46
UBND xã Tân Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP HOÀNG LÂM
10/10/2023 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
12/06/2025 11:58
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 Xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
11/06/2025 17:24
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HCTECH
06/06/2025 11:06
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
02/06/2025 16:11
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Trung tâm văn hoá học tập Cộng đồng xã Tân Mỹ; Hạng mục: Cải tạo, sữa chữa, trang bị màng hình Led, âm thanh của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ M&T
13/03/2025 17:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hoá học tập Cộng đồng xã Tân Mỹ; Hạng mục: Cải tạo, sữa chữa, trang bị màng hình Led, âm thanh của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 5 gói thầu.
13/03/2025 16:45
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị tại bộ phận tiếp nhận và trả kết quả của xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 1 gói thầu.
20/12/2024 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TOÀN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC - QUY HOẠCH A.A.P
16/08/2024 08:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TOÀN THÀNH đã đăng tải TBMT Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2024 09:43
Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải KHLCNT Đồ án quy hoạch: Điều chỉnh Quy hoạch chung xây dựng xã Tân Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Tân Mỹ với 3 gói thầu.
17/06/2024 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Mỹ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách tốt nhất để chuẩn bị cho tương lai là tập trung tất cả trí tuệ, tất cả nhiệt huyết vào việc thực hiện thật tốt công việc của ngày hôm nay. Đó là cách duy nhất khả thi để chuẩn bị cho tương lai. "
Dale Carnegie