Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tân Phúc như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.410.261.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.400.233.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tân Phúc như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.410.261.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.400.233.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG VINH
24/12/2024 08:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2024 19:13
Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05, 06, 07, 08 và 09 công trình Đầu tư nâng cấp đường vào khu sản xuất tập trung sản phẩm OCOP thôn 2 (đường xóm Bình Định), xã Tân Phúc, huyện Hàm Tân của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với 5 gói thầu.
11/12/2024 15:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đông Triều
06/12/2024 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
04/12/2024 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị hội trường các thôn thuộc xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Bích Thuận
04/12/2024 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 12:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với 4 gói thầu.
29/10/2024 10:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị hội trường các thôn thuộc xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 08:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2024 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Phúc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05, 06, 07, 08 và 09 công trình Đầu tư nâng cấp đường vào khu sản xuất tập trung sản phẩm OCOP thôn 2 (đường xóm Bình Định), xã Tân Phúc, huyện Hàm Tân với 5 gói thầu.
11/12/2024 15:54
UBND xã Tân Phúc đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Tân Phúc với 4 gói thầu.
29/10/2024 10:49
UBND xã Tân Phúc đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị hội trường các thôn thuộc xã Tân Phúc với 1 gói thầu.
08/10/2024 15:58
UBND xã Tân Phúc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05, 06, 07, 08 và 09 công trình Đường vào nghĩa địa thôn 3 nối dài, xã Tân Phúc, huyện Hàm Tân với 5 gói thầu.
04/10/2024 08:21
UBND xã Tân Phúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04, 05, 06, 07 và 08 công trình Nhà văn hóa Thôn 4, xã Tân Phúc với 5 gói thầu.
17/06/2024 09:59
UBND xã Tân Phúc công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Tiến Sơn
04/08/2022 10:48
UBND xã Tân Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG XANH
06/09/2020 20:09
UBND xã Tân Phúc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/08/2020 11:45
UBND xã Tân Phúc đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/08/2020 11:36
UBND xã Tân Phúc đăng tải KHLCNT Đường giao thông thôn Tân Phong, xã Tân Phúc, huyện Lang Chánh, tỉnh Thanh Hóa với 2 gói thầu.
06/08/2020 20:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG VINH
24/12/2024 08:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2024 19:13
Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05, 06, 07, 08 và 09 công trình Đầu tư nâng cấp đường vào khu sản xuất tập trung sản phẩm OCOP thôn 2 (đường xóm Bình Định), xã Tân Phúc, huyện Hàm Tân của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với 5 gói thầu.
11/12/2024 15:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Đông Triều
06/12/2024 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
04/12/2024 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị hội trường các thôn thuộc xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Bích Thuận
04/12/2024 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 12:12
Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với 4 gói thầu.
29/10/2024 10:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị hội trường các thôn thuộc xã Tân Phúc của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 08:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình bao gồm cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND xã Tân Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2024 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Phúc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Yếu đuối có 2 kiểu: một là giòn, hai là mềm. Giòn thì dễ gãy, mềm thì dễ cong. "
Lowell (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.