Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tân Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.450.018.597 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.423.172.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tân Tiến như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.450.018.597 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.423.172.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp nhu yếu phẩm cho các hộ dân của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỐ TÂN TIẾN
24/08/2024 09:14
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp gạo cho các hộ dân của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP HỮU CƠ NAM PHƯƠNG TIẾN
24/08/2024 09:06
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch mua sắm và kế hoạch lựa chọn đơn vị thực hiện công tác cung cấp lượng thực, hàng hóa nhu yếu phẩm hỗ trợ các hộ trong vùng ngập úng do ảnh hưởng của cơn bão số 02 trên địa bàn xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến với 2 gói thầu.
15/08/2024 10:40
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát Gói thầu số 2 của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
19/03/2024 09:17
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2023 14:34
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT, Kết quả LCNT Gói thầu số 2 của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
25/11/2023 11:07
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 2 của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
25/11/2023 11:04
Chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp điểm tập kết rác thải sinh hoạt tạm thời thôn Phương Hạnh, xã Tân Tiến.
22/11/2023 09:09
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thiết bị và xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
28/07/2022 23:19
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng+ HMC của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2019 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp nhu yếu phẩm cho các hộ dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỐ TÂN TIẾN
24/08/2024 09:14
UBND xã Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp gạo cho các hộ dân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP HỮU CƠ NAM PHƯƠNG TIẾN
24/08/2024 09:06
UBND xã Tân Tiến đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch mua sắm và kế hoạch lựa chọn đơn vị thực hiện công tác cung cấp lượng thực, hàng hóa nhu yếu phẩm hỗ trợ các hộ trong vùng ngập úng do ảnh hưởng của cơn bão số 02 trên địa bàn xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
15/08/2024 10:40
UBND xã Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát Gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DTV
19/03/2024 09:17
UBND xã Tân Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2023 15:51
UBND xã Tân Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2023 14:34
UBND xã Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT, Kết quả LCNT Gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ HẠ TẦNG HÀ NỘI
25/11/2023 11:07
UBND xã Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG KHANG
25/11/2023 11:04
UBND xã Tân Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng+ HMC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHAI THÁC KHOÁNG SẢN MỞ RỘNG NÚI BIỂN
26/12/2020 10:28
UBND xã Tân Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng+ HMC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2019 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp nhu yếu phẩm cho các hộ dân của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ SỐ TÂN TIẾN
24/08/2024 09:14
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp gạo cho các hộ dân của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP HỮU CƠ NAM PHƯƠNG TIẾN
24/08/2024 09:06
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch mua sắm và kế hoạch lựa chọn đơn vị thực hiện công tác cung cấp lượng thực, hàng hóa nhu yếu phẩm hỗ trợ các hộ trong vùng ngập úng do ảnh hưởng của cơn bão số 02 trên địa bàn xã Tân Tiến, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến với 2 gói thầu.
15/08/2024 10:40
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát Gói thầu số 2 của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
19/03/2024 09:17
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2023 14:34
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT, Kết quả LCNT Gói thầu số 2 của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
25/11/2023 11:07
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 2 của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
25/11/2023 11:04
Chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp điểm tập kết rác thải sinh hoạt tạm thời thôn Phương Hạnh, xã Tân Tiến.
22/11/2023 09:09
Bên mời thầu UBND XÃ TÂN TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần thiết bị và xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến.
28/07/2022 23:19
Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng+ HMC của chủ đầu tư UBND xã Tân Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2019 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tân Tiến có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Duyên phận cũng chia thành hai loại, khi thời cơ đến, đó là hữu duyên, hoặc ngược lại, chính là nghiệt duyên. "
Thánh Yêu