Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 160 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 135 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 132 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 82,61%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.767.705.702 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.580.314.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 82,61%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.767.705.702 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.580.314.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị âm thanh, hội trường Nhà văn hóa thôn Tảo Khê- Xã Tảo Dương Văn của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với 3 gói thầu.
26/03/2025 14:31
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể thao ngoài trời và trang thiết bị Nhà văn hóa thôn Đông Dương- Xã Tảo Dương Văn của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với 3 gói thầu.
24/03/2025 11:09
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp cải tạo đường trục chính thôn Văn Ông, xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với 6 gói thầu.
06/03/2025 16:37
Chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp cải tạo đường trục chính thôn Văn Ông, xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
06/03/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HIỆP HƯNG
30/12/2024 11:23
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 10:37
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với 6 gói thầu.
27/11/2024 16:38
Chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
27/11/2024 16:16
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ PHÁT
28/09/2024 15:37
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tảo Dương Văn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị âm thanh, hội trường Nhà văn hóa thôn Tảo Khê- Xã Tảo Dương Văn với 3 gói thầu.
26/03/2025 14:31
UBND xã Tảo Dương Văn đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể thao ngoài trời và trang thiết bị Nhà văn hóa thôn Đông Dương- Xã Tảo Dương Văn với 3 gói thầu.
24/03/2025 11:09
UBND xã Tảo Dương Văn đăng tải KHLCNT Nâng cấp cải tạo đường trục chính thôn Văn Ông, xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
06/03/2025 16:37
UBND xã Tảo Dương Văn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HIỆP HƯNG
30/12/2024 11:23
UBND xã Tảo Dương Văn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 10:13
UBND xã Tảo Dương Văn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 10:37
UBND xã Tảo Dương Văn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
27/11/2024 16:38
UBND xã Tảo Dương Văn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ PHÁT
28/09/2024 15:37
UBND xã Tảo Dương Văn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2024 10:02
UBND xã Tảo Dương Văn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị âm thanh, hội trường Nhà văn hóa thôn Tảo Khê- Xã Tảo Dương Văn của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với 3 gói thầu.
26/03/2025 14:31
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể thao ngoài trời và trang thiết bị Nhà văn hóa thôn Đông Dương- Xã Tảo Dương Văn của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với 3 gói thầu.
24/03/2025 11:09
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp cải tạo đường trục chính thôn Văn Ông, xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với 6 gói thầu.
06/03/2025 16:37
Chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp cải tạo đường trục chính thôn Văn Ông, xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
06/03/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HIỆP HƯNG
30/12/2024 11:23
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 10:37
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với 6 gói thầu.
27/11/2024 16:38
Chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ xã Tảo Dương Văn, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
27/11/2024 16:16
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ PHÁT
28/09/2024 15:37
Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tảo Dương Văn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 160 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải 23 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Tảo Dương Văn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự buồn chán nghỉ ngơi trên thứ hư vô uốn lượn qua sự tồn tại; sự chóng mặt của nó là vô hạn, cũng giống như nhìn xuống vực sâu không đáy. "
Soren Kierkegaard