Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ THANH AN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.080.941.568 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.080.917.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ THANH AN như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.080.941.568 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.080.917.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
16/04/2025 17:36
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:31
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:27
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ Đền Ngọc Hoa đến Bến Cát thôn Văn Tảo xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 3 gói thầu.
16/04/2025 17:20
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đấ tnăm 2024 xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ CHIẾN THẮNG
26/03/2025 14:36
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thanh An, huyện Thanh Hà của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 1 gói thầu.
21/03/2025 16:34
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học trường Tiểu học Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 4 gói thầu.
18/03/2025 00:04
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2025 15:16
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Đường từ trường Mầm non đi cầu Máng bến tắm, xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 4 gói thầu.
11/03/2025 07:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP THANH HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN HỒNG
28/02/2025 23:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ THANH AN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
16/04/2025 17:36
UBND XÃ THANH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:31
UBND XÃ THANH AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:27
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ Đền Ngọc Hoa đến Bến Cát thôn Văn Tảo xã Thanh An với 3 gói thầu.
16/04/2025 17:20
UBND XÃ THANH AN công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đấ tnăm 2024 xã Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ CHIẾN THẮNG
26/03/2025 14:36
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thanh An, huyện Thanh Hà với 1 gói thầu.
21/03/2025 16:34
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học trường Tiểu học Thanh An với 4 gói thầu.
18/03/2025 00:04
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Đường từ trường Mầm non đi cầu Máng bến tắm, xã Thanh An với 4 gói thầu.
11/03/2025 07:59
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Xây dựng các hạng mục phụ trợ tram Y tế xã Thanh An với 5 gói thầu.
10/02/2025 23:47
UBND XÃ THANH AN đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường nội đồng từ cầu Trai đi Hóc Hồ, thôn An Bình, xã Thanh An, huyện Thanh Chương với 5 gói thầu.
24/12/2024 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
16/04/2025 17:36
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:31
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT 68
16/04/2025 17:27
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn đoạn từ Đền Ngọc Hoa đến Bến Cát thôn Văn Tảo xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 3 gói thầu.
16/04/2025 17:20
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đấ tnăm 2024 xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ CHIẾN THẮNG
26/03/2025 14:36
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Thanh An, huyện Thanh Hà của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 1 gói thầu.
21/03/2025 16:34
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các phòng học trường Tiểu học Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 4 gói thầu.
18/03/2025 00:04
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2025 15:16
Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải KHLCNT Đường từ trường Mầm non đi cầu Máng bến tắm, xã Thanh An của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN với 4 gói thầu.
11/03/2025 07:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP THANH HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ THANH AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN HỒNG
28/02/2025 23:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ THANH AN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Để tìm kiếm sự thật, bạn phải tìm cả hai mặt của câu chuyện. "
Walter Cronkite
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".